ผู้เขียน หัวข้อ: Hypermotard 821 โช๊คหน้า น้ำมันซึม ใครเป็นบ้างครับ ...  (อ่าน 2770 ครั้ง)

ออฟไลน์ zasswat

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
    • ศศวรรธน์ ขรรค์ทัพไทย
Hypermotard 821 โช๊คหน้า น้ำมันซึม ใครเป็นบ้างครับ ... เอาเข้าศูนย์วิภา แจ้งว่าค่าซ่อมราว 8,000 บาท ถึงกับเงิบ !! อะหลั่ย ยางสองวง ราคาในเว็บเมืองนอก  25 ยูโรกว่า ๆ 

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ x-chevy

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: Hypermotard 821 โช๊คหน้า น้ำมันซึม ใครเป็นบ้างครับ ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2016, 11:52:34 AM »
เคยแต่เคลมครับ(ตอนนั้นยังมีประกัน2ปี) อะหลั่ยมีแค่ซีลกับน้ำมันโช๊ค ที่แพงคงเ
พราะค่าแรงล่ะครับ ใช้เวลาทำเต็มวัน แอบเดินไปเกาะกระจกดูก็เห็นทำตลอดนะ เริ่มทำ9โมงเสร็จ4โมงเย็น