ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องลมไนโตรเจนครับ รวบกวนเพื่อนๆหน่อยครับ  (อ่าน 1802 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pluck.pg

• miSmerMXD
  • วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
    • [Top-notch Сasual Dating  True Females]
พอดีเติมลมไนโตรเจนมาครับ  แต่ช่วงนี้เหมือนลมยางอ่อนๆ แต่ไม่มีเวลาไปเติมไนโตรเจนแบบเดิม  เราสามารถเติมลมธรรมดาเข้าไปได้เลยมั้ยครับ หรือต้องเอาไนโตรเจนออกก่อนถึงเติมได้ ถ้าเติมเลยจะมีปัญหาไรมั้ยครับ  รบกวนด้วยครับ

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ art31357

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
ไม่มีปัญหาอะไรครับ เติมลมธรรมดาผสมเข้าไปได้เลย ไม่มีผลอะไร