ผู้เขียน หัวข้อ: มีใคร ใช้ monster อยู่แถว พุทธมณฑล / ศาลายา บ้างคั้บ [ของผมใช้ M 696 ค้าบบ]  (อ่าน 12200 ครั้ง)

ออฟไลน์ monkeyjoke

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ชื่อ joke คับ M795 อยู่สาย 2 วัดศรีประวัติ ครับ
line : monkeyjoke
tel 082-654-0999

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ mrnu911

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ชื่อ นุครับ อยู่ถนนอุทยาน ใกล้บ้านน้ำเคียงดิน ครับ
line mrnu
ducati hyperstrada  ครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ออฟไลน์ shengsri

• *
  • Moto GP point: +1/-0
ชื่อ แบงค์ครับ ขับ M795 เพิ่งซื้อต่อจากเพื่อนมาเนื่องจากขาย K8 ไปครับ อยู่ตรงตลองทวี 20 ครับ ฝั่ง มหิดล เป็นนักศึกษาที่มหิดลครับ ว่างๆขอไปแจมด้วยได้ไหมครับ ผมไป The Circle บ่อยมากครับ ไปกับเพื่อนๆที่ขี่มาด้วยกัน 3-4 คัน  mon57 mon57 mon57

ออฟไลน์ ruamgunha

• *
กลุ่มนี่รวมตัวกันที่ไหนครับ

ออฟไลน์ yomonster796

• *
ชื่อ โย ครับ  M796 corse ครับ  อยู่สาย1 ครับ

line: yomonster796

รวมตัวกันวันไหน line มาได้นะครับ

ออฟไลน์ Yes_Sir

• *
อยู่สาย 4 ครับ
carbon red
line: sirichaio
ยินดีที่ได้รู้จักครับ