ผู้เขียน หัวข้อ: มีใคร ใช้ monster อยู่แถว พุทธมณฑล / ศาลายา บ้างคั้บ [ของผมใช้ M 696 ค้าบบ]  (อ่าน 12202 ครั้ง)

ออฟไลน์ ก๊อป

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ปุ้ยอยู่สาย4ครับ ได้ก.พ.  mon42 mon42
l
สาย4ช่วงใหนคับ ได้รถหรือยัง

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ ก๊อป

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ปุ้ยอยู่สาย4ครับ ได้ก.พ.  mon42 mon42
l
สาย4ช่วงใหนคับ ได้รถหรือยัง
[/qu

ote]
รับรถหรือยัง ผมอยู่ ม.พงษ์1
แวะมาคุยกันได้ 087-6665548

ออฟไลน์ cheevawow

• *
ผมไอซ์นะครับ อยู่ศาลายาเหมือนกัน แถวสนามกอล์ฟรอยัลเจมส์ครับ  mon61 mon61 mon61

หวัดดีครับพี่ ผมนัทครับ ทำงานแถวคลองโยงครับ เคยเห้นรถพี่วิ่งผ่านไปมาแถวนี้อยู่ ยังไงผมขอไปขับด้วยคนนะครับ

ออฟไลน์ izeeee (ไอซ์)

• Ducati Owner
ผมไอซ์นะครับ อยู่ศาลายาเหมือนกัน แถวสนามกอล์ฟรอยัลเจมส์ครับ  mon61 mon61 mon61

หวัดดีครับพี่ ผมนัทครับ ทำงานแถวคลองโยงครับ เคยเห้นรถพี่วิ่งผ่านไปมาแถวนี้อยู่ ยังไงผมขอไปขับด้วยคนนะครับ
สวัสดีครับนัท ยินดีที่ได้รู้จักครับ ส่วนมากผมจะไม่ค่อยได้ไปไหนเพราะต้องทำงานนะครับ ที่เห็นส่วนใหญ่จะขี่ไปทำงานเพื่อวอร์มรถครับ กับอีกทีคือออกต่างจังหวัดเลยแต่นานๆที แต่ยินดีขี่ด้วยกันครับถ้ามีเวลาว่างตรงกันนะครับ มีกลุ่มนึงที่เค้ารวมตัวกันชื่อกลุ่ม Dudecatic ลองเข้าไปดูครับเค้าจะมีนัดกันออกไปขี่เล่นตลอด คนในกลุ่มน่ารักดีครับ ผมดูจากใน line เค้าเป็นกันเองมากๆ ลองไปดูครับ mon57 mon57 mon57
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2013, 11:17:44 AM โดย izeeee (ไอซ์) »

ออฟไลน์ Ben_gtcs

• *
mon10มีใคร ใช้ monster อยู่แถว พุทธมณฑล / ศาลายา บ้างคั้บ หาเพื่อนค้าบบ เหงา ผมใช้ m696 ค้าบบบ
กระผมอยู่มหิดลศาลายาเลยครับ เป็นศิษย์เก่าที่นี่ หาเพื่อแถวนี้เหมือนกันครับ M795ABS ครับผม mon57 mon43

mon10มีใคร ใช้ monster อยู่แถว พุทธมณฑล / ศาลายา บ้างคั้บ หาเพื่อนค้าบบ เหงา ผมใช้ m696 ค้าบบบ
กระผมอยู่มหิดลศาลายาเลยครับ เป็นศิษย์เก่าที่นี่ หาเพื่อแถวนี้เหมือนกันครับ M795ABS ครับผม mon57 mon43

คุณเบนครับ เย็นนี้ว่างไหมครับ ผมจะขี่ไปกินกุ้งแถวรังสิตกับกลุ่ม DCT นะครับสนใจไหมครับ

ออฟไลน์ Panapan

• *
เก้ครับMonster 1100 evo
อยู่ ถ.ศาลาธรรมสพน์ ซอย35 ใกล้โรงเรียนคลองมหาสวัสดิ์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2013, 08:50:44 PM โดย Panapan »

เก้ครับMonster 1100 evo
อยู่ ถ.ศาลาธรรมสพน์ ซอย35 ใกล้โรงเรียนคลองมหาสวัสดิ์
สวัสดีครับ คุณเก้ ผม ไอซ์นะครับ อยู่ศาลายา ยินดีที่รู้จักนะครับ  mon32 mon32 mon32

ออฟไลน์ A Ssc

• *

ออฟไลน์ A Ssc

• *
อยู่ศาลายาครับ  เจอกันทักทายกันได้เด้อครับ แถวบ้านเรามีกันหลายคันครับ แต่แอบอยู่ในสวนกันหมดครับ       mon48

ขอแอบด้วย.. abc39 abc39 abc39

ออฟไลน์ Kwangab

• Ducati Monster 795 ABS
  • *
  • Moto GP point: +3/-0
  • Kwang ABnormal
    • Kwang ABnormal
กฤษฎานคร 39 แถวๆสาย 2 ครับ
Already forgot how to drive a car

ออฟไลน์ somponr

แบล็คคับ monster 795 2012 อยู่สาย 5 ยังไม่มีกลุ่ม

ออฟไลน์ hanuu

• *
อยู่ อ้อมใหญ่คับ ชื่อเบิร์ดคับ ขับ Monster 795  ขอร่วมทางด้วยคนคับ (ไปไหนไปด้วย) คนเดียวก็เหงาเหมือนกัน มีผมไปด้วยอุ่นใจอีกคัน

ออฟไลน์ Nhong_RDB

• *
ชื่อโหน่ง ครับ ผมอยู่กระทุ่มแบนครับ ขี่ 795 อยู่ครับ  abc24 abc24 abc24 abc24 abc24 abc24

ออฟไลน์ ซาลุ๊กกุ๊ก

• ทัณฑ์บน
  • *
ผมเบิร์ดครับ อยู่ตรงข้าม สินสมบูรณ์ สาย4 ขับ795 หาเพื่อนๆ อยากขับครับ ขับคนเดียวมันเหงา.....นัดเจอกันครับ เบอร์ผม 0833026592 โทรมาได้ ครับผม

ออฟไลน์ taweesak mavimol

• *
ผมทวีครับอยู่เพชรเกษม112/1 ชอบไปวอร์มเครื่องสาย4บ่อยๆครับ

• ทัณฑ์บน
  • *
วันศุกษนี้ใครว่างมั้งครับ มาขี่รถเล่นกันมั้ยครับ ถนน อักษะ ขอเสียงหน่อยคร้าบป๋ม mon48 mon48 mon48

• ทัณฑ์บน
  • *

ออฟไลน์ Gu-KonG

• *
ชื่อ ก้อง
Line : koogip5
อีเมล : Jittwat@hotmail.com
ใช้ Ducati รุ่น : Monster 795 Performance

อยู่ พุทธมณฑล สาย 1  บางแวก 81 ครับ

ว่างๆ ไปขี่รถเล่นด้วยกันน่ะครับ

• ทัณฑ์บน
  • *
ชื่อ ก้อง
Line : koogip5
อีเมล : Jittwat@hotmail.com
ใช้ Ducati รุ่น : Monster 795 Performance

อยู่ พุทธมณฑล สาย 1  บางแวก 81 ครับ

ว่างๆ ไปขี่รถเล่นด้วยกันน่ะครับ
ยินดีที่ได้รู้จักน่ะครับ