ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเข้าป่า อุทยานแห่งชาติคลองลาน น้ำตกงดงาม พักกายใจ ค้าง1คืน 2-3 มิ.ย.ครับ ^^  (อ่าน 18986 ครั้ง)

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
ผมไปด้วย2คันคับ
1.Nikko M795
2.ดาว M795
จะเข้ามาอัพเดทรายละเอียดเรื่อยๆคับ ขอบคุนคับ mon61
ได้เลยครับ ไว้เจอกันคัรบคุณนิค คุณดาว mon57  ใช่ที่โทรหาผมหรือเปล่าหน่อ

abc35 อยากไปครับ แต่ไม่สามารถ ไว้คราวหน้านะครับ   mon48
mon8 mon8 mon8

งั้นไปรู้จักกันก่อนม่ะ ที่ร้าน เช็คอิน อ่ะ mon43
  mon43 มาเลยคร้าบพี่วัชร์ มารู้จักกัน อิอิ abc23
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ Nikko

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ใช่แล้วครับคุณกอล์ฟ ที่คุณดาวโทรไปเมื่อวันจันทร์อ่ะคับ แก้นิดนึงคับ ผมชื่อโก้คับหรือจะเรียกนิคโก้ก็ได้5555
ปล.วันนี้หากฝนไม่ตก จะเข้าไปทำความรู้จักกะทุกๆคนนะคับ

ออฟไลน์ Pang_Lalla(แป้ง)

• Monster Girls

จะทานแบบไหนดีพี่กอล์ฟ จะเอาแบบร้านอาหารหรือเอาแบบเป๊นชามง่ายๆ มีหลายร้านพี่..ถ้าเอาแบบเร็วๆ แนะนำที่วัดใหญ่ชัยมงคล ที่จอดรถโอเค..กว้าง..มีทั้งข้าว ก๋วยเตี๋ยว มีหลายอย่างคับ และไม่ไกลจากสายเอเซียมากคับ
จริง  ๆ น่าจะเอาแบบ ร้านง่าย  ๆ ไปเร็ว ๆ ครับ วัดใหญ่ชัยมงคลก็ดี แต่ติดที่ ไปไม่ค่อยจะถูกจ้ะ แหะๆๆ mon6
มาง่ายพี่..โทมาถามได้เลย 0838959977

ออฟไลน์ shyboy

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
สักประมาณ 3-4 ทุ่มนะครับ ติดงานลูกค้าแถวๆ สาทรอยู่เลย ><

ออฟไลน์ maxsim_lot

• Moto GP point: +6/-1
พรุ่งนี้เดินทางเเล้วสิครับ

อยากไปๆๆ abc35 abc35 abc35 abc35 abc35

ออฟไลน์ siva(วัชร์)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +3/-0
ฝนตกพรำๆ ยังไปกันอยู่หรือเปล่า mon36

ออฟไลน์ boycdzaza

รอแล้วครับพี่น้อง *0*      abc6

ออฟไลน์ boycdzaza

ใครไปบาง  ลงชื่อ หน่อยคร๊าบบบบบบ

ขอให้เดินทาง ปลอดภัยทุกท่านครับ mon5

ออฟไลน์ ซาเอบะ แจน

• Moto GP point: +11/-0

เดินทางไปกลับ ปลอดภัยทุกๆคนนะคร๊าฟฟ...เที่ยวเผื่อด้วยน๊ะ...ผมไปไม่ได้เพราะโรคเก้าท์กำเริบ...โชคดีครับพี่ๆน้องๆ   abc52 abc52 mon48
ONLY GOD CAN JUDGE ME !!!

ออฟไลน์ Paul Spider

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
คลองลานสนุกไหม ขี่มาหลวงพระบางโหดมาก มา13 ร่วงไป 9  mon6

แล้วไอ้ 9 ที่ร่วง รวมตัว คุณ paul ด้วยหรือเปล่า  ส่วนคลองลาน เฮียไม่ได้ไปน้อง ติดงานด่วนวันอาทิตย์ เอาไว้ ไปราดรี กัน คราวหน้า เดินทางปลอดภัยนะน้อง paul mon5

ออฟไลน์ Paul Spider

• *
รอดคับ เส้นการเดินทาง
กทม>น่าน>ด่านเฉลิมพระเกียรติ์>L2>หลวงพระบาง>เชียงคาน>เชียงราย>กทม คับ
เจอกับคับเฮีย  mon61

รอดคับ เส้นการเดินทาง
กทม>น่าน>ด่านเฉลิมพระเกียรติ์>L2>หลวงพระบาง>เชียงคาน>เชียงราย>กทม คับ
เจอกับคับเฮีย  mon61
mon57

กลุ่มคลองลานกลับมาอ่ะยัง เอารูปมาโชว์ หน่อย mon32

ออฟไลน์ shyboy

• Moto GP point: +1/-0
รออยู่เหมือนกัน :P