ผู้เขียน หัวข้อ: ออก 796 มา รบกวนถามเพื่อนๆว่ากันล้มจำเป็นต้องติดครบเลยป่ะครับ  (อ่าน 1760 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lek_tungkru

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
เห็นบางคนบอกว่าให้ติดเฉพาะกลางกับหน้า ข้างหลังไม่ต้อง หรือติดให้ครบชุดไปเลยดีกว่าครับ  mon40
ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ spionkop

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ผมว่าจำเป็นนะ เพราะวันแรกที่ออกรถผมก็ล้มแปะไปรอบนึง

เลยไปติดกันล้มเป็นอย่างแรก

ออฟไลน์ Series9

• *
  • Moto GP point: +1/-0
กันล้มตรงล้อหลังไม่จำเป็นครับ เพราะไม่ว่าจะล้มยังไงกันล้มหลังไม่ได้ช่วยเลยครับ ที่ใช้มากสุดคือ กันล้มกลางครับ ผมล้มซ้ายล้มขวาครบแล้ว 555 แฮนด์ กระจกปลายแฮนด์ ก้ามเบรคและคลัช กับกันล้มกลาง จะเป็นตัวสัมผัสพื้นครับ

ออฟไลน์ Dear Ducati Monster

• ทำวันๆ ให้มีแต่ความสุข
  • *
สุดยอดกับความรู้ดีๆอีกหนึ่งครับ
 mon57
^o^ จงพอใจในสิ่งที่ตนมี ^_^