ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเพื่อนๆmonsterที่ใส่กันล้มK-speedครับ อย่าลืมหาแหวนรองเพิ่มด้วยน่ะครับ  (อ่าน 1318 ครั้ง)

ออฟไลน์ vahahaha

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +8/-5
มันช่วยให้เวลาล้มกันล้มจะรับแรงกระแทกเต็มที่ ไม่ไปโดนเฟรมครับ

ถ้าสังเกตุดีๆฐานกันล้มทั้ง2ข้างชนกันกับขอบรูเฟรมเลย ถ้าล้มมันจะโดนเฟรมด้วยครับ (เพราะมันไม่ตรงรุ่นครับ)

ของผมสีตรงขอบรูเป็นรอยไปแล้วครับ  mon6

ออฟไลน์ LoVE @ 1sT BiKE [Au]

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
  • European Motorizer
ใส่ตรงส่วนไหนหรือครับ แล้วแหวนนี้ตามร้านมอไซทั่วไปมีไหมครับ

ผมเพิ่งซื้อมาเป็นปล้องกลมๆ มีคาร์บอนเคฟล่ารอบๆ

รอรถอยู่

Yee