ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นหน่อยครับระหว่างท้ายสั้นcom กับ nrc. อันไหนสวยกว่ากันครับ  (อ่าน 1419 ครั้ง)

ออฟไลน์ Biglovedinamo

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ผมอยากทราบว่าระหว่างท้ายส้น com กับnrc อันไหนสวยกว่ากันครับ. ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ กัมปนาท

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • ไม่แค่มอเตอร์ไซด์ แต่มันคือDucati
ใช้ท้ายcom+ไฟท้ายMDอยู่ ติดป้ายหลัง พอดัดป้ายได้เพราะเป็นสแตนเลส ติดในซุ้มล้อก็ได้ หาง่ายร้านทั่วไปมี
ท้ายnrcพึ่งออกมาใหม่ น่าใช้ ไม่รู้ว่าตอนกลางวันจะสว่างมั้ย ถ้าเปลี่ยนเป็นคอท่อออกล่าง ท้ายจะโล่งสวยดี
ราคาพอๆกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 02:31:21 AM โดย กัมปนาท »

ออฟไลน์ Biglovedinamo

• *
ขอบคุณมากครับ mon5

ออฟไลน์ khunkar

• *
    • Facebook
ผมเคยใช้ทั้งสองตัวครับ  mon57
NRC สวยมากด้วยลักษณะของไฟท้าย กลางวันสว่างแน่นอนครับ ผมใช้อยู่ แต่ส่วนตัวคิดว่า ส่วนที่จับทะเบียนมันนกะจอกมากๆ ขอผมดีดหักไปกลางทางครับ
CompWerks ส่วนที่จับทะเบียนแข็งแรงกว่าเยอะ แต่ไฟท้ายหน้าตาเหมือนเดิม