ผู้เขียน หัวข้อ: อยากดูแล เจ้าปีศาจน้อย มือ 2 แบบดาวน์ต้องมีงบเท่าไหร่ครับ ?  (อ่าน 1319 ครั้ง)

ออฟไลน์ BlackRsik

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ไม่เน้นแรง เอาตัวน้อยๆ ขี่พอเฟี้ยวฟ้าว เดิมๆเลยยิ่งดีครับ (ตังไม่ค่อยจะมี แต่อยากเลี้ยงปีศาจ)
มีงบ 3 หมื่นครับ พอไหวกับมือ 2
แล้วสามารถได้ปีอะไรครับ
ความต่างแต่ละปีนี้ต่างอะไรมากครับ มือใหม่สุดๆ โมเดลต่างกันไหม

ขอบคุณครับ  mon6

ออฟไลน์ wirot

• ออกทริป หนุกหนาน 77 จังหวัดทั่วไทย
  • Moto GP point: +3/-1
30,000 น่าจะได้แค่ Honda Scoopy i แต่ถ้า ไม่เกิน 3 แสน น่าจะได้ 795 Abs พร้อมของแต่งติดมาด้วย.. mon40
"ขับช้า ๆ อย่าให้ใครแซง ???"