ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนร่วมทาง ไปชลบุรี เย็นวันศุกร์ที่ 14 พ.ย. 57  (อ่าน 1717 ครั้ง)

ออฟไลน์ ammaredpig

• ซะที!!
  • วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
  • ซะที!!
สวัดดีครับเพื่อนๆพี่ๆทุกคน ผมชื่อ หมูนะครับ พอดีวันศุกร์ที่ 14 นี่ผม จะเดินทางไปหาเพื่อนๆที่เเถว ศรีราชา และอาจจะไปงานไบค์วีคด้วยที่บางเเสน เลยอยากหาเพื่อนร่วมเดินทาง หรือขอติดกลุ่มไปด้วยอะครับ พอดี พึ่งจะลองขับทางไกลครั้งเเรก และยัง ไม่ชัวร์เส้นทาง (บ้านผมอยู่เเถวเซนทัลลาดพร้าว จะออกไป เส้นบางนาตราดอย่างไร) หรือใครพอรู้เส้นทางออกไป เส้นบางนาตราด รบกวนชี้เเนะเส้นทางให้ด้วยนะครับ ไม่อยากวิ่งเส้น สุขุมวิท เพราะเย็นวันนั้น รถคงติดมาก ขอบคุณทุกคำเเนะนำนะครับ

Ducati Bikers Thailand