ผู้เขียน หัวข้อ: มีคัยได้899มั่งแล้วครับ. ผมจองตั้งแต่งานเปิดตัวที่ไบเทคได้3วัน ยังไม่ได้เลย  (อ่าน 1873 ครั้ง)

ออฟไลน์ Best Deluxe

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0

ออฟไลน์ golfliw

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-0
ในใบจองเขียนว่ารับรถเดือนไหนหรอคัฟ แล้วจองกับศูนย์ไหน เห็นเค้าเริ่มทะยอยปล่อยรถกันแล้วนะคัฟ
ผมก็จองไป แต่ยังไม่ได้รับการติดต่อจากเซลล์เลย สงสัยได้รับกลางๆเดือนแน่เลย
abc35 mon14

ออฟไลน์ merzier

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
เซลบอกน่าจะได้ กลางเดือนคับ รออีก10วัน 5555 พอใกล้เดี๊ยวมีเลื่อน 555 พระรามสามครับ ป๋ม