ผู้เขียน หัวข้อ: อยากซื้อเบาะโมตาด กับท้าย โมตาด มาใส่สตราดา คับ  (อ่าน 2482 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yod Hyper

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Line ID : yod.jakkrit หรือแนะนำที่ซื้อด้วยคับ เบิกศูนย์แพงไปคับ

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ โอ๊ต powerwear

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ใส่ท้ายที่เป็ชุดcarbonก็สวยนะคับ  เบิก0ราคาเท่าไหร่เหรอคับ

ออฟไลน์ Mikurass

• *
Re: อยากซื้อเบาะโมตาด กับท้าย โมตาด มาใส่สตราดา คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2014, 11:51:17 AM »
ผมเองก็หาราคาเบาๆอยู่เหมือนกัน ผมฝากถามราคาด้วยน่ะ

ออฟไลน์ ModelClub

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +3/-1
Re: อยากซื้อเบาะโมตาด กับท้าย โมตาด มาใส่สตราดา คับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2014, 10:34:15 AM »
  ไม่มีขายหรอกอย่าไปหาให้เสียเวลาเลย เบิกศูนย์ไปเถอะ  mon19
FB : ClubHyperStradaThailand

ออฟไลน์ gimmxx

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 10:34:23 AM »
เราก้อยากได้เหมือนกันอ่า