ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่คับ อยากได้ MOTARD แต่ติดเรื่องส่วนสูง แนะนำวิธีโหลดหน่อยคับ  (อ่าน 3349 ครั้ง)

ออฟไลน์ varis

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
ขอคำแนะนำหน่อยคับ ว่าจะโหลดตัว MOTARD ได้ยังไงบ้างคับ แล้วโหลดลงได้ประมาณกี่นิ้วคับ แล้วตัว STRADA ที่จับคนซ้อนท้ายเอาออกได้มั้ยคับ ผมศุงประมาณ 170 คับ รบกวนผู้รู้ด้วยคับ ขอบคุนคับ

ออฟไลน์ dkrub

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
หน้ากดลงได้ประมาณ 2cm. หลังปรับ 2-3เกลียว ช่วยได้ครับ mon57 ขี่บ่อยๆ ช่วยได้ ขาไม่ถึงก็เอาอยู่ (แต่ผมขี่น้อยไปหน่อย555)

ออฟไลน์ minisk2 (NooM)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +3/-2
แลกโชคกันไหมคับ ผมใช้สตาด้า อยู่
Multistrada//Hyper คุยกันคับ Line ID:panupsri

ออฟไลน์ hifivestation

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ผมไม่ค่อยรู้เกี่ยวกับเรื่องนี้สักเท่าไหร่เลยอ่าครับย

ออฟไลน์ Restore(ยุทธ์DCG!!)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +12/-0
  • DUCAGREAN
พูดถึงไม่ต้องไปโหลด หรอกครับ170 นี่ขี่ได้สบายครับ รุ่นน้องผมน่าจะไม่ถึง170 ขี่ชิวเลยครับ อาจจะปรับท่านั่งเวลาจอดติดไฟแดง เดวรอให้เค้ามาตอบดีกว่าครับ มายๆ มาตอบพี่เค้าหน่อย

ออฟไลน์ MinD DCG !!

• SPONSOR
  • Moto GP point: +8/-2
เดี๋ยวก็ชินครับอย่าไปโหลดเลยเสียทรงรถน่าเกลียด ผมขับ motard ตัวผมสูงแค่ 163 ครับ