ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามคราบ มีวิธีติดทะเบียนโดยไม่ต้องเจาะป้ายทะเบียนไหมคับ?  (อ่าน 1822 ครั้ง)

ออฟไลน์ GolFF

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
พอดีพึ่งได้ป้ายทะเบียนมาคับ เลยจะติดแต่ไม่อยากเจาะป้าย หรือถ้าใครมีกรอบทะเบียนแบบไม่โชว์กรอบไหมคับ แนะนำทีคับ^^ mon10

ออฟไลน์ Title

• Ducati Owner
กาว 3M ดำแดงครับ ตินแน่น ไม่มีหลุด

ออฟไลน์ switchgear

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-0
กาว 3M ดำแดงครับ ตินแน่น ไม่มีหลุด

ช่วยโพสรูปให้ดูหน่อยคับผม

ออฟไลน์ wirot

• ออกทริป หนุกหนาน 77 จังหวัดทั่วไทย
  • Moto GP point: +3/-1
ตามนั้นเลย ติดมา2ปีแล้ว ยังไม่หลุด
"ขับช้า ๆ อย่าให้ใครแซง ???"

ออฟไลน์ Oldnevy

• Ducati Owner
  • ขายปลีก-ส่งของตกแต่งบ้านและสวน
อีก 1 เสียงครับใช้3M160ยังแน่นเหมือนเดิม

ออฟไลน์ GolFF

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ขอบคุณคำแนะนำคับ^^ mon32
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2014, 11:25:21 AM โดย GolFF Romeo »

ออฟไลน์ Milk-Keeper

• *
  • Moto GP point: +0/-2
ร้านเข้ากรอบกันน้ำก็ใช้ 3M แปะตัวแผ่นอะครีลิคกับแพลท...แน่นมักครับ mon57

ออฟไลน์ super1199

• *
อยู่ตรงไหนจะช่วยบอก แบบหุ้มไม่เห็นน๊อต เลยครับ