ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนร่วมทางกลับสายอิสานช่วงเช้าพรรษาครับ  (อ่าน 1508 ครั้ง)

ออฟไลน์ banner

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
พอดีอยากทดสอบสมรรถนะรถครับ รถใหม่ พันโลกว่า สนใจร่วมเดินทางได้ครับ 10 กค 57

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ tawinzaaa

• tawinzaaa
  • วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: หาเพื่อนร่วมทางกลับสายอิสานช่วงเช้าพรรษาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2014, 12:30:02 PM »
น่าสนอยู่นะครับ ต้องดูวันว่างก่อน