ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ เปลี่ยนแฮนด์ให้ 795 แล้วขี่สบายขึ้นกว่าเดิมมั้ยครับ  (อ่าน 1318 ครั้ง)

ออฟไลน์ secreat

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
ขอทราบข้อมูลหน่อยครับ 795 รู้สึกแฮนด์เดิมต่ำ และกว้างไป

1. เปลี่ยนเป็นยี่ห้ออะไร อ้วน หรือ ผอม
2. หลังเปลี่ยนแล้วเห็นผลชัดเจนมั้ยครับ ว่าขี่สบายขึ้นเพราะสูงขึ้น และช่วงแฮนด์แคบลง

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Mr. KK

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
 mon61
1.ผมเปลี่ยนเป็นแฮนด์อ้วน ของmonster796 (แทนของเดิม795) เน้นเอาสวย สวยอ่ะ  ชอบมาก

2.เห็นผลชัดเจน เรื่องแก้อาการสั่นของแฮนด์ซึ่งมีผลต่อการสั่นของกระจก แต่ต้องขี่หมอบ(ก้ม)เหมือนเดิม เท่ห์ดีนะ วัยรุ่นชอบ

หมายเหตุ
ผมใส่ตุ้มปลายแฮนด์เพิ่ม และเปลี่ยนเป็นกระจกDP