ผู้เขียน หัวข้อ: ชอรบกวนสอบถาม อู่ดูแลเจ้า monster แถว มีนบุรี คลองสามวา สายไหม วงศกรพอมีไหมครับ  (อ่าน 950 ครั้ง)

ออฟไลน์ evomimi

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
พอดี ผมกำลัง ตัดสินใจจะ ถอยเจ้า monster มือสองมาครับ คงไม่ได้ไปเข้าศูนย์ แน่ๆๆอะครับ คงหาอู่นอกที่ไว้ใจได้ ไม่ทราบแถวผมมีบ้างไหมครับ ผมอยู่ ถนน นิมิตใหม่ ครับ หรือแถว มีนบุรี สายไหม วงศกร ลำลูกกา หรือ จะเป็น เส้นสุวิทวงค์ พอมีไหมครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ