ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆที่จองรถในวันที่29 งานมอเตอร์โชว์ ได้รับกันหมดยังคร้าบ?  (อ่าน 1101 ครั้ง)

ออฟไลน์ balltuner

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
เพื่อนๆที่จองรถในวันที่29 งานมอเตอร์โชว์ ได้รับรถกันหมดหรือยังคร้าบ? ของผมเซลล์ไม่โทรมาบอกเลย mon8

ออฟไลน์ GiBZa

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-0
  • -:- Love Me Love My Bike -:-
 abc48จองกับ0ไหนเนี้ย!!!!
ผมจองหลังMotor Show 0ราชพฤกษ์จะได้ปีไหนฟ่ะเนี้ย รอจนหายอยากล่ะ

ออฟไลน์ ballaslibra

• Moto GP point: +8/-0
  • Line ID: nii1982
ลองติดต่อเซลล์ดูครับ ตามจิกเลย บางทีลืม เชื่อผม

ออฟไลน์ Teerapong

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ผมจอง29มีนา ไฟแนนท์เพิ่งผ่านวันนี้ ใบจองบอกรับเมษา แล้วจะได้รถเมื่อไร่หว่า mon14

ออฟไลน์ natttao

จอง 29 ครับ ได้ตั้งแต่วันจันทร์ที่ 12 แล้วครับ

ออฟไลน์ Phu Ca Ty

• *
ผมจอง29มีนาคมเหมือนกันครับ แต่ได้รถ27นี้ เพราะไฟแนนท์ผ่านช้าครับ

ไฟแนนท์กสิกรไม่ผ่าน เลยใช้ของกรุงศรี รับรถช้ากว่าเพื่อนๆที่งานมอเตอร์โชว์ครับ