ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัวคับ ขับmonster หากลุ่มใกล้สระบุรีคับ  (อ่าน 1551 ครั้ง)

ออฟไลน์ GolFF

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ชื่อกอล์ฟนะคับพึ่งรับรถมา หากลุ่มหาโซนขับขี่อยู่คับ อยากมีกิจกรรมร่วมกับพี่ๆน้องๆในกลุ่มนะคับ5555^^
ใครว่ายังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะคับ^__________^ mon32

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ indipidents

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-1
Re: รายงานตัวคับ ขับmonster หากลุ่มใกล้สระบุรีคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 09:26:47 AM »
อยู่แถวไหนของ สระบุรีครับ ผมอยู่ในเมือง

ออฟไลน์ GolFF

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: รายงานตัวคับ ขับmonster หากลุ่มใกล้สระบุรีคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 12:46:28 PM »
ผมอยู่ทับกวางคับ ยินดีที่ได้รุจักคับ ^^