ผู้เขียน หัวข้อ: ท่อ SC Project ใส่ M796 รุ่นไหนเสียงดีที่สุด ช่วยแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 4865 ครั้ง)

ออฟไลน์ aumreddevil

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-0
คือตอนนี้ในใจมียี่ห้อเดียวแล้วครับ รบกวนผู้ที่ใช้อยู่หรือที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยครับ
หรือว่าทางร้านค้าก็ได้แนะนำหน่อย อยากได้ครับกำลังเก็บตังอยู่ อิอิอิ

mon48 mon48 mon48 mon48 mon48

ออฟไลน์ GiBZa

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-0
  • -:- Love Me Love My Bike -:-
อยากทราบเหมือน จขกท. ด้วยคนครับ abc23 abc24 abc34 abc35 abc6

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
อยากทราบเหมือน จขกท. ด้วยคนครับ abc23 abc24 abc34 abc35 abc6

เงียบจัง ผู้รู้ไปไหนหมดอ่ะ   mon36 mon36 mon36

ออฟไลน์ superbio

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
CRT ครับ Performance เยี่ยม ดัง แรง โหด abc10

ออฟไลน์ virginist (สต๊อบ)

• **
  • Moto GP point: +3/-0
ผมเคยใช้ MIVV นะ ดังจนต้องขายทิ้ง เกรงใจคนรอบข้าง  mon32 mon32 mon32

ออฟไลน์ NOTT DRIII

• Moto GP point: +1/-0
Full crt คับ 50000 กว่าๆๆ

ออฟไลน์ Paii

• Moto GP point: +1/-0
ถ้าถามว่ารุ่นไหนดังสุดก็ crt full ครับ ลั่นสะใจ แต่รุ่นไหนดีที่สุดเเล้วแต่คนชอบเเล้วครับ แต่ละรุ่นเสียงไม่เหมือนกัน
ถ้ามีโอกาสฟังของจริงเเล้วพิจารณาเอาเลยครับ ส่วนตัวผมเลือก gp tech  mon47 mon47

ออฟไลน์ weerayut

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ผมก่ไม่รู้แต่ผมใช้รุ่นsc oval mon57

• **
ผมก่ไม่รู้แต่ผมใช้รุ่นsc oval mon57

ตัวนี้ใช่ตัว Full 2-1 ป่าวครับ ตอนนี้ที่ผมมองๆอยู่คือ ท่อ SC Project Full system 2-1 with OVAL ครับ
แต่ที่อยากทราบคือราคา กับเสียงไม่รู้ว่าจะไพเราะขนาดไหน
ท่านใดทราบราคาหรือเคยติดตั้งบอกกล่าวกันหน่อยนะครับ

mon10 mon10 mon10 mon10 mon10

ออฟไลน์ weerayut

• *

ตัวนี้ใช่ตัว Full 2-1 ป่าวครับ ตอนนี้ที่ผมมองๆอยู่คือ ท่อ SC Project Full system 2-1 with OVAL ครับ
แต่ที่อยากทราบคือราคา กับเสียงไม่รู้ว่าจะไพเราะขนาดไหน
ท่านใดทราบราคาหรือเคยติดตั้งบอกกล่าวกันหน่อยนะครับ

mon10 mon10 mon10 mon10 mon10
เป็นสลิปออนคับ เสียงมาเป็นลูกๆ  mon61

ออฟไลน์ KaeDen

• *
ถ้าเป๊นตัว full 2-1 oval ผมใช้อยู่ครับสำหรับผมๆว่าดังแล้วนะออกเป็นลูกๆอ่ะครับ แต่ที่สำคัญผมว่ามันเท่ดีครับ mon57

• **
ถ้าเป๊นตัว full 2-1 oval ผมใช้อยู่ครับสำหรับผมๆว่าดังแล้วนะออกเป็นลูกๆอ่ะครับ แต่ที่สำคัญผมว่ามันเท่ดีครับ mon57

จัดไปครับ เก็บตังสักพัก  อิอิอิ   mon48 mon48 mon48 mon48

ออฟไลน์ maxeal

• *
พึ่งใส่ racer มาครับ เอาจุกลดเสียงออก ออกเป็นลูกๆโคตรโหด ... และโคตรดังครับ กระหึ่มไปถึงหัวใจ ><"

ออฟไลน์ Rig Tong

• *
SC Racer คับราคาสบายๆ abc18

ออฟไลน์ lonskii

• *
769  + SC EVO

769 ไม่ใส่ท่อ (นึกว่า harley 5555)

ออฟไลน์ la-dolce-vita-23

• *
Re: ท่อ SC Project ใส่ M796 รุ่นไหนเสียงดีที่สุด ช่วยแนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 05:33:51 PM »
โดยส่วนตัวผมว่า ท่อฟูล ไทเทเนี่ยม คือคำตอบสุดท้ายคับ :)
CHAN LA DOLCE VITA A.K.A CHAN CHIANGMAI