ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา Ducati สีแดง ทะเบียน กรุงเทพมหานคร 44 (ตัวหนังสือจำไม่ได้)  (อ่าน 2080 ครั้ง)

ออฟไลน์ ibar

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ตามหา Ducati สีแดง ทะเบียน กรุงเทพมหานคร 44 (ตัวหนังสือจำไม่ได้)
เนื่องจาก เมื่อวาน วันที่ 23 เมษายน 2557 ประมาณ 17.30
ถนน กัลปพฤกษ์ ช่วงระหว่าง BTS วุฒากาศ กับทางไปซอยกำนันแม้น
พี่ขับรถเฉี่ยวหูช้างผมแล้วเลยไปเลย ไม่จอดไม่ขอโทษ
ไม่หันมามอง ขับต่อไปอย่างหน้าตาเฉย
รถไม่ได้เป็นอะไรมากหรอกครับ ฝาครอบหูช้างหลุดและแตก มันเคลมได้
แต่มันเจ็บใจ ความรู้สึกมันเคลมไม่ได้
โมโห ทำไมไม่มีความรับผิดชอบเลยครับ
ขับรถดีๆราคาแพงๆ ควรทำตัวให้ดี ให้หมาะกับรถหน่อยเถอะครับ

ออฟไลน์ chonnasak

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ถ้าเป็นไปได้ ผมอยากให้ระบุตัวอักษรทะเบียนให้หน่อยครับ รุ่น หรืออะไรที่พอจะ จำได้นะครับ
เพราะรถผมก็ทะเบียนตรงตามที่แจ้งมา

ออฟไลน์ Isabella helmet

• จำหน่ายหมวกกันน้อคARAI, SHOEI
  • SPONSOR
  • Moto GP point: +6/-0
ผมเห็นกระทู้ในพันทิพละคับ ผมคนที่ไปตอบเรื่องร้านบีดีให้นะคับ ขอแสดงความเสียใจกะเจ้าของรถด้วยนะคับ แต่ที่หลายๆๆท่านพูดมาก็จิงคับ ถ้าระบุตัวอักษรจะตามง่ายกว่าคับ เพราะเลขนี้ผมว่ามีหลายคัน แน่ๆๆ ตอนนี้กลายเป็นใครขับมอนเตอร์ เลข44 กทม ซวยเลย  mon8 mon8 ดีนะผมขับไดเวล อิอิ

ออฟไลน์ krislimp01

• Ducati Owner
ยังไงก็ขอให้เครียกันได้นะครับ มองในแง่ดี เขาอาจจะรีบนะครับ

ผมเคยพลาด เฉี่ยว Jazz เหมือนกัน หันกลับไปมอง รถบุบไปประมาน 2 ซม. เลยจอดเรียกประกันให้ดีกว่า

ออฟไลน์ ibar

• *
ตัวหนังสือ มองไม่ทันจริงๆครับ เพราะตอนตั้งใจมองก็เห็น แค่ 44  abc17
หากทำให้ท่านที่ทะเบียนคล้ายรู้สึกไม่ตัว ผมเองต้องขอโทษด้วยครับ   mon10

ออฟไลน์ DucatiDucati

• *
ขอให้เจอตัวเร็วๆนะคะ เห็นใจและเข้าใจค่ะ เคยโดนเหมือนกัน