ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆที่ออก รถใหม่ m796 ประกอบไทย ได้คู่มือกันไหมครับ ???  (อ่าน 3196 ครั้ง)

ออฟไลน์ aumreddevil

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-0
เพื่อนๆที่ออก รถใหม่ m796 ประกอบไทย ได้คู่มือกันไหมครับ ของผมเอา รถมาจะ  2 เดือนแหละยังไม่ได้เลยเซลล์บอกหมด

ต้องรอ สงสัยตั้งแต่ตอนแรกแต่ไม่กล้าตั้งกระทู้ถาม mon17 อยากทราบว่าเพื่อนๆพี่ๆคันอื่นเป็นเหมือนผมไหมอ่ะครับ
   mon40 mon40

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ Halifax

• Ducati Owner
จะ 2 เดือนแล้ว ยังไม่ได้เช่นกันครับ ของแถมกระเป๋าคาดเอวก็ยังไม่ได้

ตัวคู่มือ เชลล์บอกว่ากำลังทำรูปเล่มอยู่ครับ

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
จะ 2 เดือนแล้ว ยังไม่ได้เช่นกันครับ ของแถมกระเป๋าคาดเอวก็ยังไม่ได้

ตัวคู่มือ เชลล์บอกว่ากำลังทำรูปเล่มอยู่ครับ

กำ mon14 กระเป๋าคาดเอวได้กันด้วยหรอครับ ผมไม่เห็นรู้เรื่องเลยว่าเค้าแถมให้ด้วยอ่ะ  mon19 mon19 mon19

ออฟไลน์ Halifax

กระเป๋าคาดเอว แถมครับ แต่ไม่ใช่ Puma นะ

เป็นกระเป๋าลาย Ducati งานจีน ครับ

แต่ผมก็ยังไม่ได้เหมือนกัน

ออฟไลน์ bntrnc

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ออกศูนย์ไหนกันครับเนี่ย ผมได้คู่มือ เล่ม service และกระเป๋าครบเลยครับผม ตั้งแต่วันออกรถ

• **
ออกศูนย์ไหนกันครับเนี่ย ผมได้คู่มือ เล่ม service และกระเป๋าครบเลยครับผม ตั้งแต่วันออกรถ
วิภา ครับ รู้แล้ว เซงจิตโคตร   mon49 mon49

แล้วคุณออกรถเมื่อไหร่อ่ะครับ วันเดือนปี

ออฟไลน์ Pednoi

• MONSTER #796 ABS
อ้าวว  มีกระเป๋าคาดเอวกับคู่มือ ด้วยหรอ 

ผมก็จองรถที่ วิภา  แต่ เซลบอกไม่มีแถมอะไรเลย

บอกรถได้ เมษา สรุปต้องไป ถามเซลไหมครับ ว่ามีแถมไหม

ขอบคุณครับ
Monster 796 ABS

ออฟไลน์ boonsin

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
เบื่อพวกเซลล อุ๊บอิ๊ปๆๆๆๆ เราต้องรวมตัวกันครับ ได้มีกำลังต่อสู้ได้

ออฟไลน์ ModelClub

• Moto GP point: +3/-1
 ออกศูนย์วิภา ยังไม่ได้กระเป๋าคาดเอว กับทะเบียนรถเลย จะ 4 เดือนแล้ว แต่ผมออก HyperStrada  mon40
FB : ClubHyperStradaThailand

ออฟไลน์ Sakda

• *
ออกที่ศุนย์พัทยาวันทีไปรับรถก็ได้คู่มือเลยครับ

ออฟไลน์ tanooki99

• ปีศาจแฝงอยู่ในตัว แต่ความกลัวแฝงอยู่ในใจ อย่าขับเร็วนะ อันตราย
  • **
  • Moto GP point: +1/-0
  • อสูรน้อย.....มาแว๊ววววว..///
ผมจองศูนย์ เชียงใหม่ ครับ
เซลล์บอกไม่มีของแถมใดๆเลย งง จัง

ออฟไลน์ Paii

• Moto GP point: +1/-0
ออกศูนย์ราชพฤกษ์ ได้หนังสือมา 3 เล่มกับกระเป๋าคาดเอวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2014, 11:33:11 AM โดย Paii »

ออฟไลน์ papapump

• *
มีแถมด้วยเหรอครับ ผมแถมมาแต่ลอยแมวขวดที่ถัง เซ็งมาก

• **
มีแถมด้วยเหรอครับ ผมแถมมาแต่ลอยแมวขวดที่ถัง เซ็งมาก

เหมือนกันเลยครับ  mon49 mon49 mon49

ออฟไลน์ Top

• *
ได้หนังสือ 3เล่มแล้วก็กระเป๋าครับ. ออกพระราม3 abc24
ขี่ช้าจนชิน