ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ศูนย์ทองหล่อมีให้ทดลองขับ ก่อนจะซื้อไหมคับบ  (อ่าน 2530 ครั้ง)

ออฟไลน์ blinkkiller

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
อยากลองขับก่อนอะคับมีให้ลองหรือป่าว      8)

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ puy888

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +3/-1
ผมก็อยากให้มีทดลองขี่เหมือนกันครับ แต่ถ้ามีคงต้องต่อแถวยาวรอคิวกันยาวเยียดแน่ๆ... ::)

ออฟไลน์ dragstar(wut) DCRY

• VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +11/-0
  • บิดๆเบี๊ยวๆมดเขียว V.3
795 ไม่รู้แต่ปกติจะมี 796 ให้ลองครับ เตรียมใบขับขี่กับหมวกกันน๊อค,ถุงมือ,ใส่กางเกงยืน,รองเท้าผ้าใบก็โอเคครับ
ระยอง ฮิ

ออฟไลน์ Noodle 795

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +9/-0
  • MONSTER CLUB THAILAND
ผมว่ามีให้ทดลองขี่อยู่แล้วล่ะครับ เพียงแต่ตอนนี้ คนรอซื้อเยอะมาก เลยต้องรอเวลาก่อนครับ  :-*
MONSTER 795 THAILAND

ออฟไลน์ Toy_maggotz

• *
  • ...รถซื้อแกง...จะแรงได้ไง...
อยากไปลองเหมือนกันครับ  :'( :'( :'(

ออฟไลน์ blinkkiller

• *
ว่าจะไปจองแล้วก็ขอลองขับเลยอ่ะครับ อยากขับมากรอไม่ไหวขับรถ0เยย อิอิ

ออฟไลน์ Ketrapee

• *
อยากไปลองด้วยคนครับ อิอิ

ออฟไลน์ นายสายลม

• *
  • Moto GP point: +0/-1
ไม่อยากลองครับ กูอดใจไม่ไหวกลับมาขายบ้าน 555

ออฟไลน์ puy888

• *
  • Moto GP point: +3/-1
คงต้องกดบัตรคิวรอทดลองขี่แน่ๆ.... ;D

ออฟไลน์ kao_magicman

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +3/-0
  • อยู่อย่างไร้ค่า หรือตายห่าดุจฮีโร่
เซงมาก  ตอนที่ไปลอง อาทิตย์ก่อน

มอนสเตอร์ ตัวลอง ถูกขายไปแล้ว

เหลือตัวลองแค่ Multi กับ Diavel

เลยไม่ได้ลอง - -" ไม่รู้ 795 จะเป็นยังไง

เป็นครั้งแรกที่ซื้อรถโดยไม่ลองก่อน ไม่รู้จะเป็นไง แต่เชื่อมั่นใน DUCATI

เรียน Product Design ลาดกระบังครับ
สมาชิค Magic Man Bike Club

ออฟไลน์ fangjar

• *
  • Moto GP point: +1/-0
ลองได้เดือน พฤศจิกายน ครับ ลองไปถามศูนย์มาและ

ว่าจะไปลองเหมือนกัน ผมตัวสูงเห็นเค้าบอกว่าอาจขี่ลำบาก เลยอยากลองก่อนเพราะไม่แน่ใจ

ออฟไลน์ dragstar(wut) DCRY

• VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +11/-0
  • บิดๆเบี๊ยวๆมดเขียว V.3
เซงมาก  ตอนที่ไปลอง อาทิตย์ก่อน

มอนสเตอร์ ตัวลอง ถูกขายไปแล้ว

เหลือตัวลองแค่ Multi กับ Diavel

เลยไม่ได้ลอง - -" ไม่รู้ 795 จะเป็นยังไง

เป็นครั้งแรกที่ซื้อรถโดยไม่ลองก่อน ไม่รู้จะเป็นไง แต่เชื่อมั่นใน DUCATI

งั้นเขาน่าจะเอา 795 มาเป็นตัวลองแทน
ระยอง ฮิ

• **
ยังไม่มีตัวจริงมาเลยครับ

ตอนนี้ทุกคนที่จองไป ก็จองโดยไม่ได้ลองทั้งนั้น

ถ้ารอ ลองก่อนแล้วค่อยจอง ก็รับรถมีนาคมแน่ครับ งานนี้ หลายคนเลยจองเลย  :'(

• **
Re: ที่ศูนย์ทองหล่อมีให้ทดลองขับ ก่อนจะซื้อไหมคับบ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 01:39:25 PM »
ตอนนี้จะมารึยังน้อ รถให้ลอง

ที่แน่ ๆ 26 พ.ย.นี้ ก็มีคนได้ขี่แล้วอ่ะคร้าบ abc35 อิจฉาค้าบ abc35

ออฟไลน์ Impresza Neung

• Global Moderator
  • Moto GP point: +14/-0
  • " ได้เวลาสนุก ได้เวลา สตีท "
Re: ที่ศูนย์ทองหล่อมีให้ทดลองขับ ก่อนจะซื้อไหมคับบ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 09:07:46 PM »
วันก่อนไปศูนย์มา เห็น monster796 สีขาว จอดอยู่ น่าจะเป็นรถเทสต์นะครับ ลองติดต่อศูนย์ดูครับผม mon61