ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องกล่องแต่ง และ วารันตี M795 ครับ  (อ่าน 1771 ครั้ง)

ออฟไลน์ hongtae

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
ตอนนี้มีแผนจะแต่งรถครับ แต่สะดุดตรงคำว่า waranty ครับ T_T
เลยสงสัย อยากถามว่า ...

1.เห็นบางคนพูดถึงกล่องแต่งปลดรอบครับ อยากรู้ว่า มันคือกล่องอะไรครับ ใช่กล่อง Ducati Performance รึป่าวครับ ??
2.ถ้าสมมติผมเปลี่ยนเปนโปรอาร์มแล้ว ถ้าเครื่องยนต์เสีย(โปรอาร์มไม่น่าเกี่ยวกับเครื่องยนต์อยู่แล้ว) จะประกันตามวารันตี ของศูนย์ได้อยู่มั้ยครับ ?
Direction is more important than speed

Ducati Bikers Thailand

//