ผู้เขียน หัวข้อ: ของที่ต้อง เคลมประกัน ก่อนที่จะหมดประกัน มีอะไรบ้างครับ  (อ่าน 3177 ครั้ง)

ออฟไลน์ MR.PUNG.DKC

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ขี่มา 9000 โล ของผมเจอปัญหากระปุกน้ำมันเบรค สีบวม กับ สายไฟที่คอขาด mon48 มีไฟเตือนสีแดงหน้าจอ DEVICE DSB SLAVE หน้าจอกระพริบๆตลอด ... ทำการแก้ไขแล้วครับ ศูนย์แก้ไขให้ เคลมครับ mon57 เลยอยากรู้ว่าของพี่น้องท่านอื่นเป็นอะไรกันบ้าง... mon48

ออฟไลน์ Isabella helmet

• จำหน่ายหมวกกันน้อคARAI, SHOEI
  • SPONSOR
  • Moto GP point: +6/-0
อาการนี้ผมเป็นบ่อยคับ แก้มาสามรอบละคับสายไฟคอขาด เป็นก็เข้า0คับ ฟรีคับ ส่วนกระปุกน้ำมัน เบรคทำไรไม่ได้คับนอกจากทำใจเก็บเงินซื้อริโซม่าแทน

ปล ผมเคยแอบถามมาเค้าบอกว่าสายไฟที่คอขาดเพราะจัดสายไฟไม่ดี  mon49 mon49 น่าจะจิงเพราะผมเป็นครั้งล่าสุดตอนเข้า0เช็ค12000โล mon49 mon49

ออฟไลน์ eel323(na)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0

ออฟไลน์ er6th

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +2/-0
หมดประกันคุณภาพ 2 ปี ผมลา 0 ขาดละครับ
คุณภาพงานไม่เก่ง ตามค่าแรงแพง

ออฟไลน์ mohn1300

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
สายไฟตรงไหนเหรอครับที่ขาดจะไปลองส่องดูบ้าง ขอบคุณครับ mon42

ออฟไลน์ Isabella helmet

• จำหน่ายหมวกกันน้อคARAI, SHOEI
  • SPONSOR
  • Moto GP point: +6/-0
สายไฟตรงไหนเหรอครับที่ขาดจะไปลองส่องดูบ้าง ขอบคุณครับ mon42
ส่องไม่เห็นคับ แต่ถ้าขึ้นusb slave error ชัวร์คับสายไฟขาด

ออฟไลน์ mohn1300

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
ส่องไม่เห็นคับ แต่ถ้าขึ้นusb slave error ชัวร์คับสายไฟขาด
ขอบคุณครับ