ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่สนใจตัว 796 ช่วงนี้มีโปรอะไรที่ผ่อนดอก0เปอมั้ยครับ  (อ่าน 1981 ครั้ง)

ออฟไลน์ zoroyo

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0

ออฟไลน์ mojikamyui

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
น่าจะยังไม่มีนะครับ ผมจองไว้เหมือนกัน โปรเหมือนเดิมเลย ดอกเบี้ย 4.99 % รับรถมีนาคม ศูนย์พระราม3 ^^

ออฟไลน์ Nongk69

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +11/-1
น่าจะยากครับ ducati ออกใหม่ๆแบบนี้ อย่าหวังเลยครับ ขนาด 795 ออกมานานแล้วยังไม่มี 0 % ครับ หุๆรถเข้าขายดี จองนานซ่อมนานครับ mon16