ผู้เขียน หัวข้อ: รอรถ กันนาน มั้ยครับ  (อ่าน 8049 ครั้ง)

ออฟไลน์ inook

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: รอรถ กันนาน มั้ยครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 08:13:13 AM »
ตอนแรก ผมถามศูนย์ก่อน จ่ายเงินจอง ศูนย์บอกถ้าไฟแนนซ์ผ่านก็ รับรถได้เลย

ล่าสุด ตอนนี้ รับรถ กลางเดือน มกราคม ครับ  mon36 mon36
โดนเหมือนผมเป๊ะ!!
ตอนนี้  รับรถ กลางเดือน มกราคา หมดทุกศูนย์ทั่วประเทศใช่มั้ยครับ
ณ ตอนนี้น่าจะเหมือนกันทุกศูนย์รึป่าว ผมก็ไม่แน่ใจนะครับ อาจเป็นเพราะช่วงนี้ใกล้สิ้นปีแล้วด้วย เอาใจช่วยครับขอให้ได้รถเร็วๆ ตอนนี้ผมได้รถแล้วนะครับ ได้มาจากศูนย์พัทยา
ตอนนี้ ในประเทศไทย ศูนย์ไหนรับรถ ได้เลย ผมพร้อมจะขับกลับบ้านเลยครับ ใจจริงอยากได้รถก่อนปีใหม่ครับ

แล้วได้รถ วันไหนครับเนี่ย
ผมจองอาทิตย์ก่อน แต่ได้รถเมื่อวานครับ(23/12/56) ผมอยู่เชียงใหม่นะครับ
สตาด้า หรือไฮ เปอร์ ครับผม
สตราดาครับ
PΩSITI∇Σ THΩUGHT MΣΔΠS PΩSITI∇Σ ΔCTIΩΠS.
ミ★(*^-゚)v Thanks!!★彡 See ya!〜〜♪(*^-^)ノ~~

Ducati Bikers Thailand

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 08:13:13 AM »
//

ออฟไลน์ BUYandBUY

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 10:30:00 AM »
ตอนแรก ผมถามศูนย์ก่อน จ่ายเงินจอง ศูนย์บอกถ้าไฟแนนซ์ผ่านก็ รับรถได้เลย

ล่าสุด ตอนนี้ รับรถ กลางเดือน มกราคม ครับ  mon36 mon36
โดนเหมือนผมเป๊ะ!!
ตอนนี้  รับรถ กลางเดือน มกราคา หมดทุกศูนย์ทั่วประเทศใช่มั้ยครับ
ณ ตอนนี้น่าจะเหมือนกันทุกศูนย์รึป่าว ผมก็ไม่แน่ใจนะครับ อาจเป็นเพราะช่วงนี้ใกล้สิ้นปีแล้วด้วย เอาใจช่วยครับขอให้ได้รถเร็วๆ ตอนนี้ผมได้รถแล้วนะครับ ได้มาจากศูนย์พัทยา
ตอนนี้ ในประเทศไทย ศูนย์ไหนรับรถ ได้เลย ผมพร้อมจะขับกลับบ้านเลยครับ ใจจริงอยากได้รถก่อนปีใหม่ครับ

แล้วได้รถ วันไหนครับเนี่ย
ผมจองอาทิตย์ก่อน แต่ได้รถเมื่อวานครับ(23/12/56) ผมอยู่เชียงใหม่นะครับ
สตาด้า หรือไฮ เปอร์ ครับผม
สตราดาครับ
ของผม ไฮเปอร์  คงขาดตลาดจริงๆครับ  mon8

ออฟไลน์ kay

• *
  • Moto GP point: +0/-1
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 11:24:22 AM »
ไปดูรถวันที่วันที่ 7 ธค พร้อมยื่นเอกสารกับ กรุงศรีฯ รอตรวจสอบไม่เกินชั่วโมงผ่านฉลุย เค้าถามจะรับรถเลยไหมที่ศูนย์ราชพฤษ์ ตั้งตัวไม่ทันเลย 555

ออฟไลน์ BUYandBUY

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 09:59:41 PM »
ไปดูรถวันที่วันที่ 7 ธค พร้อมยื่นเอกสารกับ กรุงศรีฯ รอตรวจสอบไม่เกินชั่วโมงผ่านฉลุย เค้าถามจะรับรถเลยไหมที่ศูนย์ราชพฤษ์ ตั้งตัวไม่ทันเลย 555
ได้ไว กันจริงๆเลยนะครัชชชชช  abc35 abc35