ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำเเนะนำท่อเกียวกับท่อfiretorctเสียงเป็น งัยบ้างคับ  (อ่าน 1364 ครั้ง)

ออฟไลน์ อานัด เถาเเดง

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
อยากรู้ ว่าโหดมัยคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2013, 04:48:25 AM โดย อานัด เถาเเดง »

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ zaravak

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
Re: ขอคำเเนะนำท่อเกียวกับท่อfiretorctเสียงเป็น งัยบ้างคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2013, 12:18:05 PM »
รุ่น ft86

รุ่น ft90

รวมทุกรุ่นครับ
http://www.youtube.com/channel/UCCUc0LjHWxMdeVHI1Jv7gPg

• *
Re: ขอคำเเนะนำท่อเกียวกับท่อfiretorctเสียงเป็น งัยบ้างคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2013, 09:08:06 PM »
ดังโหด ไม่คับ ผมชอบ โหด

ออฟไลน์ packzilla( "Z" )

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +5/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 11:03:17 AM »
แนะนำ MiVV Suono Carbon ครับ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 01:21:19 AM »
โหดสุด ของ มอนเตอร์ ป่าว คับ

ออฟไลน์ lowerzzz

• Ducati Owner
ผมก็สนใจ firetorch อยุ่ครับ เพราะท่อทรงดุดัน เสียงก็น่าจะโอเค ฟังจากคลิป แต่ไม่แน่ใจว่าเปลี่ยนแล้ว
ไม่ได้จูน กรองเดิม จะมีผลอะไรกับเครื่องหรือเปล่า หรือว่าต้นหาย ถ้าให้ชัว ๆ ต้องขอดู dyno test ว่าเป็นอย่างไรบ้าง

ใครใช้อยู่มาแชร์กันนะครับ รออยุ่ครับ

• *
ไม่น่าจะมีปัญหา น่ะคับ เพราะเเค่ สลิปอิน