ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามขั้นตอนการซื้อขายรถ  (อ่าน 1551 ครั้ง)

ออฟไลน์ majia

• Desmo ว๊ากกกกกก.....
  • ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-0
  • GoGoGo!
รบกวนสอบถามขั้นตอนการซื้อขายรถ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 09:49:32 AM »
รบกวนสอบถามหน่อยนะครับเรื่องการซื้อขายรถ ขั้นตอน วิธี รายละเอียด หลักฐานต่าง คือ ผมจะขายดาวน์ให้อีกคคน ต้องทำยังไงบ้าง รบกวนด้วยนะครับ
เพื่อความฝัน^^

Ducati Bikers Thailand

รบกวนสอบถามขั้นตอนการซื้อขายรถ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 09:49:32 AM »
//