ผู้เขียน หัวข้อ: รวมภาพ ทริปการกุศล ครบ 2 ปี การก่อตั้งคลับที่ บ้านเด็กชัยพฤกษ์ ครับ ^^  (อ่าน 3519 ครั้ง)

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
mon43 จบเป็นที่เรียบร้อยกับทริปดี ๆ ทำบุญบ้านเด็ก ใกล้ๆ เมืองนะครับ

ในครั้งนี้ มีไปกันประมาณ 60 คัน ครับ และมีทีมมาแชลจากศุนย์ดูคาติ พระราม3 และ ดูคาติ แบงคอก ดูแลอย่างดีตลอดการเดินทางครับ

การขับขี่ เน้นไปเรื่อย ๆ และปลอดภัยครับ ไม่ได้ขี่เร็วเลย แหะๆ ทุกคนตามทันชิวๆ ครับ mon42

ยอดเงินบริจาคนั้น อยู่ที่ 105000 บาท นะครับ ต่อโอกาสให้น้อง ๆได้อีกมากครับ mon48

ทางทีมงานเอง ต้องขอขอบคุณเพื่อน ๆทุกท่านมาก ๆ ที่มีส่วนให้กิจกรรมนี้ สำเร็จลุล่วงด้วยดีนะครับ 

ขออนุญาติไม่บรรยายรูปเนื่องจากเยอะมาก ลองดูไปเรื่อย ๆนะครับ ใครเป็นใครกันบ้าง อิอิ

abc36 abc36

NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ Nut.

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
สนุกมากครับ  mon61

ออฟไลน์ garbage

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-0
เป็นทริปที่ทำให้ตื้นตันใจครับ
ตามที่คุณกอล์ฟพูดเลยครับ เรามีโอากาสมากกว่าคนอื่น ก็น่าจะมาร่วมกันแบ่งปันสร้างโอกาสให้กับคนที่เค้าต้องการ

ยิ่งเห็นว่าสิ่งที่เราช่วยมาถึงมือคนที่ต้องการจริงๆ การต้อนรับที่อบอุ่นตามแบบฉบับของเค้า
การแสดงเล็กๆ น้อยๆ ที่ไม่ได้เลิศเลอ....ผมว่ามันลงตัวในแบบของมันมากครับ  mon48

โอกาสหน้าถ้ามีทริปแบบนี้อีก ก็คงขออนุญาตร่วมทริปไปด้วยครับ  mon61 mon57

...ขี่สองล้อ ใจต้องกล้า...
...Eat less, ride more...

ออฟไลน์ tippaya

• Imposible is Noting
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
  • ;)
ดีใจที่ได้ร่วมทิศทำบุญอีกครั้งครับ  mon42 mon42 mon42 mon42
Br.
Tippaya Phinit

ออฟไลน์ burapaboy (บอย DCG!!)

• Global Moderator
  • Moto GP point: +9/-1
 mon57 mon4 mon4

สุดยอดครับพี่กอล์ฟ แต่เสียดายบอยม่ะได้ไป คราวหน้าไม่พลาดแน่พี่  mon57

ออฟไลน์ burapaboy (บอย DCG!!)

• Global Moderator
  • Moto GP point: +9/-1

ออฟไลน์ punkpound(ปังปอนด์ DCG!!)><

• หิวโนม
  • VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +13/-0
  • ><