ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามคับ หมวกคับไป เราสามารถเปลี่ยนโฟมด้านในได้มั้ยคับ  (อ่าน 1495 ครั้ง)

ออฟไลน์ l3oy

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
คือผมฝากพี่ซื้อหมวก soumy size s มาคับ แต่เล็กไปคับ เราสามารถเปลี่ยนโฟมตรงแก้มด้านในหมวกได้หรือไม่คับ
ร้านไหนมีโฟมตรงแก้มขาย ช่วยผมทีนะคับ ขอบคุนมากๆคับ
 mon10

ออฟไลน์ ohho-39@hotmail.com

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-0
ที่ shop-arai (เลียบทางด่วนรามอินทรา) ทางร้านรับแก้งานภายในหมวก ลองเข้าไปสอบถามที่ร้านดูก่อนคับ
Tel. 02-5389967