ผู้เขียน หัวข้อ: [++]กลุ่มใหม่แนะนำกลุ่มครับ M.S.G.(Monster Series Group) Sukhumvit zone[++]  (อ่าน 2429 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dongpark

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
M.S.G. (Monster Series Group) กลุ่มพิเศษจำกัดเฉพาะ Monster ทุกรุ่นเท่านั้น พบปะสังสรรค์ออกทริปเป็นประจำแถบสุขุมวิทครับ เน้นการหาร้านชิวๆนั่งเล่นคุยกัน และเอาMonsterออกจอดโชว์ตามที่ต่างๆแถวสุขุมวิทและบริเวณใกล้เคียง เชิญเยี่ยมชม แลกเปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับmonster ทุกรุ่นกับเราที่

https://www.facebook.com/msgthai

##### ตอนนี้ Group ของเรามีทั้งหมด 7 คน 7 คัน กำลังอยากได้เพื่อนๆ เข้ารวม group ครับ #####   abc34   abc18

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2013, 08:27:43 PM โดย Dongpark »

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ brickable

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +4/-3
Re: [++]กลุ่มใหม่แนะนำกลุ่มครับ M.S.G.(Monster Series Group) Sukhumvit zone[++]
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2013, 08:32:44 PM »
สุดยอดดดด  mon48 mon48 mon48 ใครขี่ม่อน รักธรรมชาติ รักสังคม ท่อไม่ดัง ควันไม่ดำ ขี่ไมซิ่ง เข้ามาคุยกันนะครับ ทริปหน้า น่าจะหาร้านอะไรอร่อยๆทานกัน  mon47 mon47 mon47

ออฟไลน์ brickable

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +4/-3
Re: [++]กลุ่มใหม่แนะนำกลุ่มครับ M.S.G.(Monster Series Group) Sukhumvit zone[++]
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2013, 08:43:16 PM »
รูปทริปแรกเบาๆที่ตลาดน้ำลัดมะยม - พุทธมลฑล - ลานพระรูป

http://www.monsterclub-thai.com/board/index.php?topic=9196.0

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2013, 08:44:23 PM »
ไปครับไป จะพาไปกินก๋วยเตี๋ยวให้ท้องแตกกันไปเลย

ออฟไลน์ firestorm

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2013, 09:59:49 PM »
ไปครับไป จะพาไปกินก๋วยเตี๋ยวให้ท้องแตกกันไปเลย

โหว!! ก๋วยเตี๋ยวเช้านี้สุดจริงคับ

ผมก็ขี่มอนสเตอร์เหมือนกััน ยินดีรู้จักทุกคนน่ะคร้าบ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2013, 10:42:26 PM »
ว่าแต่คุณ firestorm อยู่แถวไหน ครับ ว่างๆ ก็ มาขับด้วยกันครับ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 09:09:39 PM »
 abc34

ออฟไลน์ MZ.Biker Model

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 02:13:23 PM »
กลุ่มนี้ดู อบอุ่นดี. ยังรับสมาชิกเพิ่มอยุ่อีกมั้ยคับ abc52