ผู้เขียน หัวข้อ: ระเบิดรถทั้งคัน 999R จากสมบูรณ์ กลับสู่อะไหล่ ใครสนใจชิ้นไหนบอก  (อ่าน 3724 ครั้ง)

ออฟไลน์ Amyg

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Ducati 999R ...
ระเบิดออกทั้งคันนะครับ จากสภาพปรกติใช้งานสมบูรณ์
กลับสภาพสู่อะไหล่ เริ่มทำการระเบิดแล้ววันนี้ ของแต่งมากมาย
แทบทุกชิ้นของรถคันนี้ ตอนประกอบเบิกอะไหล่ใหม่เกือบหมด

เช่น..หน้าหลังโอรินตัวทอป, เครื่องยนต์รหัสสนามแรงสุดใจ วิ่งไปแค่พันกว่าโล มีเอกสาร
ชุดแฟริ่งตัวสนามแข่ง, สลิปเปอร์คลัช, เบรคเบรมโบ, ชุดท้ายสนาม, ล้อมาเชส, ปั้มบนปั้มล่าง
ชุดไฟ เรือนไมล์สมบูรณ์มากเพราะเบิกใหม่ กุญแจครบสามดอก

เริ่มทำการรื้อแล้ววันนี้ ใครอยากได้ชิ้นไหนบอกนะครับ
เจ้าของเก่าเป็นชาวต่างชาติ เงินเหลือซื้อมาทำขี่ในสนาม ตอนนี้ขายทิ้ง

ขออภัยแอดมิน เนื่องจากกำลังทำการรื้อในขณะที่พิมพ์
รูปจะทยอยลงเป็นระยะๆ นะครับ

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
TEL/LINE 087 919 9090

ออฟไลน์ moon1245

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-0
มีอารมณ์ไหมค่ะ!!! mon10
gclubคาสิโน