ผู้เขียน หัวข้อ: รวมตัว ขี่เข้างาน Terminal21 Big Bike 2014 กันครับ เสาร์นี้ ที่ศูนย์พระราม3  (อ่าน 3800 ครั้ง)

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
mon43 ด้วยทางดูคาติ พระราม3 ได้ไปเปิดบูธ ที่ เทอมินอล21 เพื่อร่วมงานบิ๊กไบค์นะครับ
งานนี้ ทางศูนย์ฯ ได้เตรียม ที่จอดรถ และบัตรกำนัล มูลค่า 200 บาท  จากสตาร์บัค ไว้ให้เพื่อนๆ ที่ไปร่วมงานทุกคนด้วยครับ

โดยทางงาน จัดให้มีกิจกรรมสำหรับชาวดูคาติ ในวันเสาร์ที่ 26/4/2014 นี้ เวลา 16.00 น. นะครับ

ทางดูคาติ พระราม3 จึงขอเชิญเพื่อนๆและผู้สนใจทุกท่าน  ร่วมขี่รถเข้างานพร้อมกันครับ 

โดยเราจะนัดรวมตัวกัน เวลา 15.00 น. ที่ศูนย์ดูคาติ พระราม 3 นะครับ
ล้อหมุน 15.30 น.
ถึงงาน 16.00 น. นะครับ

ในงานที่ไป จะมีเล่นเกมส์ และแจกของรางวัล/ สัมภาษณ์ โดย MC ด้วยครับ abc6

ใครไป ลงชื่อเลยครับ ไปพบ ซุปตาร์ตัวแม่กัน abc36
1.
2.
3.
4.
5.
6.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2014, 04:25:30 PM โดย WEBMASTER(กอล์ฟฟี่) »
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ G_VolvoJZ-GTE

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ไปด้วยครับ .. รวมตัวกันที่ไหนครับ

ออฟไลน์ knoti

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
เซ็งเลยเช้าวันศุกร์นัดช่าง 6,000km. ที่ทองหล่อสงสัยรถจะเสร็จไม่ทันแน่เลยผม เซ็งจุงเบย  mon14

ออฟไลน์ ed3525

• *
รถเพิ่งชนง่ะ อดไปเยย

ออฟไลน์ Pednoi

• Ducati Owner
  • MONSTER #796 ABS
ขอไปด้วยคนนะครับ   เพิ่งรับรถมาวันที่ 20 ที่ผ่านมาเองครับ    mon6

มีนัดรวมตัวกันที่ไหน เวลาไหน กันหรือเปล่าครับ  ขอบคุณครับ   mon5
Monster 796 ABS

ออฟไลน์ Isabella helmet

• จำหน่ายหมวกกันน้อคARAI, SHOEI
  • SPONSOR
  • Moto GP point: +6/-0
วันศุกร์ อดไปคับ ไปได้เย็นๆๆค่อนค่ำเลยเสียดายจัง อยากเจอ เนย ชอบๆๆ อิอิ  mon48

ออฟไลน์ Pednoi

• MONSTER #796 ABS
สรุป   ไปกันยังไงครับ   mon40
ต่างคนต่างไป หรือ นัดรวมแล้วไปพร้อมกัน
ขอรายละเอียดหน่อยครับ    mon32
Monster 796 ABS

ออฟไลน์ Isabella helmet

• จำหน่ายหมวกกันน้อคARAI, SHOEI
  • SPONSOR
  • Moto GP point: +6/-0
สรุป   ไปกันยังไงครับ   mon40
ต่างคนต่างไป หรือ นัดรวมแล้วไปพร้อมกัน
ขอรายละเอียดหน่อยครับ    mon32
ตอบคร่วๆๆให้ทางไลน์แล้วนะคับพอดีคุยกะก้อฟฟี่มาคับ

ออฟไลน์ Dearsboy

วันศุกร์ อดไปคับ ไปได้เย็นๆๆค่อนค่ำเลยเสียดายจัง อยากเจอ เนย ชอบๆๆ อิอิ  mon48
อยากเจอเนย รึอยากกินเนยครับ อิอิ