ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนปรึกษาพี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อยคับ...ลำบากใจเหลือเกิน!!!!!  (อ่าน 1522 ครั้ง)

ออฟไลน์ pitijohn

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-1
รบกวนปรึกษาพี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อยคับ...ลำบากใจเหลือเกิน!!!!!
เนื่องจากเร็วๆนี้ ผมจะออก ducati monster 795 performance โปรบอลลูน ที่แถมท่อ,ประกันชั้น1,เข้าศูนย์ 12000 กม.ฯลฯ
แต่ได้ข่าวแว่วๆ ว่าปลายปีนี้ Ducati จะมีตัวใหม่ออกมา จะเอามาตีตลาด monster ก็เลยทำให้ผมลังเลว่าจะรอตัวใหม่ดีมั้ย หรือจะเอา 795 performance ตัวนี้ดี(เสียดายโปร)
มีใครพอทราบข้อมูลมั้ยคับ
1.ว่าจะเป็นตัวmodelอะไร?
2.ควรรอตัวใหม่มั้ย?
อึดอัดใจ คิดไม่ออก ลังเลในการตัดสินใจเหลือเกิน.....รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยนะคับ.....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2013, 09:23:47 PM โดย pitijohn »

ออฟไลน์ ENVE

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
ตอนนี้ก็มี รอhyperประกอบไทย 899เปิดจองต้นปี monster1200
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2013, 10:27:31 PM โดย samesame »

ออฟไลน์ starbuzks

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ซื้อก่อน ได้มันส์ก่อน  mon47

ออฟไลน์ คุณฉุย

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +8/-0
motor expo ปลายปีก็มีโปรเล้าๆมาให้อยู่แล้วครับ
อีก 2 เดือนก็ไม่นานเกินไปครับ แต่ถ้าอยากวิ่งรับลมหนาวปีนี้ก็จัดเลย mon61