ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ชื่อ กุ๊ก ครับอยู่ชลบุรีครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  (อ่าน 4939 ครั้ง)

ออฟไลน์ kookkit

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +3/-0
ขออนุญาติแนะนำตัวครับ
ชื่อ กุ๊ก อยู่ชลบุรีครับ อ.เมือง นิคมอมตะนคร
795 ABS ครับ
รับรถมา 13-2-13 จากศูนย์ทองหล่อ
Bigbike คันแรกครับ
ขับมาเองจากทองหล่อครับ กล้าๆ กลัวๆ ความรู้สึกเหมือนม้าพยดครับ
แต่ขี่มันมาก สนุก เท่ อย่่างแรงงงงงครับ เพิ่งขี่ได้ 600 โลเองครับ
ทะเบียนก็ยังไม่ได้ รอนานมากครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
ขอบคุณครับ
 mon32 mon32 mon32

ซีรีย์เกาหลี หนังเกาหลี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2013, 09:24:57 AM โดย kookkit »

ออฟไลน์ Saints two wheels

mon10ชลบุรีเหมือนกันคัฟ กฤษ คัฟ อยู่ พนัส-เนินโมก-บ่อวิน จะรับรถ 28นี้คัฟ ศูนย์ทองหล่อเหมือกันคัฟ  mon32 mon32 mon32

mon10ชลบุรีเหมือนกันคัฟ กฤษ คัฟ อยู่ พนัส-เนินโมก-บ่อวิน จะรับรถ 28นี้คัฟ ศูนย์ทองหล่อเหมือกันคัฟ  mon32 mon32 mon32

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
ขอให้ได้รถไวไวครับ ได้รถแล้ว ไม่มีเพื่อนขี่ PM มาได้ครับ
ผมมีกลุ่ม BB แถวอมตะนครครับ พนัสก็มีอยู่ 3 คันครับ
 mon10 mon10

ออฟไลน์ WOWBIKE SHOP

• SPONSOR
  • Moto GP point: +5/-1
  • ยินดีบริการ ทุกท่านคาบ
    • https://www.facebook.com/wowbike.thailand
ดีใจ กับรถคันใหม่ด้วยนะคาบ ขับขี่แลอดภัย ผมเหว่า อยู่พัทยา คาบ
สอบถามสินค้า ได้ที 085-2399937 082-8634442[ทาง Line  ราคา ปลีก-ส่ง ดูสินค้าได้ทีhttps://www.facebook.com/wowbike.thailand

ดีใจ กับรถคันใหม่ด้วยนะคาบ ขับขี่แลอดภัย ผมเหว่า อยู่พัทยา คาบ

สวัสดีคับพี่ ยินดีที่ได้รู้จักคับ
 mon32

ออฟไลน์ silennight[Fluke]

• Moto GP point: +2/-0
  • -Liberate Your Mind-

ออฟไลน์ asscess( M )

• Moto GP point: +1/-0
ผมเอ็มครับ บางแสนครับ

ออฟไลน์ The shadow

ยินดีด้วยครับ ผมตั้ม อยู่เมืองใหม่ครับ เคยขี่จากพานทองมาเมืองใหม่ เข้าอมตะเฟส 8 ทะลุออกเฟส 1 หนีรถติดวันอาทิตย์ถนนโล่งดีขับสนุกครับ (วันธรรมดาอย่าได้หลงเข้าไปเป็นอันขาดโดยเฉพาะเช้ากับเย็น) mon57 mon57

ออฟไลน์ WOWBIKE SHOP

• SPONSOR
  • Moto GP point: +5/-1
  • ยินดีบริการ ทุกท่านคาบ
    • https://www.facebook.com/wowbike.thailand
ยินดีด้วยครับ ผมตั้ม อยู่เมืองใหม่ครับ เคยขี่จากพานทองมาเมืองใหม่ เข้าอมตะเฟส 8 ทะลุออกเฟส 1 หนีรถติดวันอาทิตย์ถนนโล่งดีขับสนุกครับ (วันธรรมดาอย่าได้หลงเข้าไปเป็นอันขาดโดยเฉพาะเช้ากับเย็น) mon57 mon57
คุณ ตั้ม อย่า ลืมแวะ มาเพิ้มเติ้ม ของแต่ง อีก หน่อย นะคาบ
สอบถามสินค้า ได้ที 085-2399937 082-8634442[ทาง Line  ราคา ปลีก-ส่ง ดูสินค้าได้ทีhttps://www.facebook.com/wowbike.thailand

ออฟไลน์ The shadow

คุณ ตั้ม อย่า ลืมแวะ มาเพิ้มเติ้ม ของแต่ง อีก หน่อย นะคาบ
ถ้ามีโอกาส จะแวะเข้าไปจัดคร๊าบบบ   abc18

ออฟไลน์ AEK

• ต้องลองสักหน
  • วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-1
  • Good grade gone!!!
ในอมตะ ตอนนี้มีกันเยอะใหมครับ
ผมแอบเคยเห็นสีดำๆบ่อยๆ
สังกัด SRT LEAMCHABANG
บริการดูแลแม็ก ยาง ช่วงล่าง รถยนต์
บริการของแต่งสวยห้องเครื่อง

Ducati ไม่เยอะคับ
ER เพียบเลยคับ

ออฟไลน์ Minivip

• Monster Girls
  • Moto GP point: +0/-0
สวัสดีค่ะชื่อมินินะค่ะ อยุ่อมตะชลบุรีเหมือนกัลพุ่งนี้จะมีการรวมตัวกลุ่มducatiโชนชลบุรีกันถ้าว่างยังไงมาแจมได้นะค่ะเวลา6.30

ออฟไลน์ Tum Sharkdevil

• Moto GP point: +1/-0
 mon10ตั้มครับ อยู่บ้านบึงครับพรุ่งนี้ถ้าว่างไปขี่เที่ยวบางแสนกันนะครับ! mon61

ออฟไลน์ AEK

• ต้องลองสักหน
  • วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-1
  • Good grade gone!!!

Ducati ไม่เยอะคับ
ER เพียบเลยคับ
ครับ
แล้วได้รถจะไปแจมครับ
สังกัด SRT LEAMCHABANG
บริการดูแลแม็ก ยาง ช่วงล่าง รถยนต์
บริการของแต่งสวยห้องเครื่อง

สวัสดีค่ะชื่อมินินะค่ะ อยุ่อมตะชลบุรีเหมือนกัลพุ่งนี้จะมีการรวมตัวกลุ่มducatiโชนชลบุรีกันถ้าว่างยังไงมาแจมได้นะค่ะเวลา6.30

อยู่แถวไหนคับ อมตะ
แล้ววันนี้รวมตัวกันที่ไหนคับผม

ออฟไลน์ Minivip

• Monster Girls
  • Moto GP point: +0/-0
อยุ่ ข้าง ม ศรีปทุมเลยค่ะ รวมตัวกันที่ร้านกาแฟวงเวียนบางแสนตั้งแต่19.00