ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัวครับ กลับมาจากน่าน บ่อเกลือ ภูคา ภูทับเบิก ปลอดภัยดีครับ  (อ่าน 8063 ครั้ง)

ออฟไลน์ Poderosa

• Global Moderator
  • Moto GP point: +20/-0
กลับมาแล้วครับ สนุกมาก ทางที่น่าน ไป บ่อเกลือ ขี่สนุกมาาาาากกกกกก ทางดี มีทำถนนนิดหน่อย แนะนำเลยยยยย ผมพัก บ่อเกลือวิวครับ ดีมากมาก อาหารอร่อย

ยัดสุดทุกเกียร์ ได้ประลอง สามเกียร์กะ sport 1000 สูสีครับ ทำความเร็วสูงสุด 205 ไปได้อีกแต่ไม่กล้าครับ ไปเสริมทักษะการเข้าโค้ง

แต่ภูทับเบิกป๊อดมากทางไม่ค่อยดีชันมาก

มีล้มไป คันนึง 796 สะบัดทางตรงนครสวรรค์ครับ แนะนำใส่กันสะบัด โชคดีไม่เป็นไรมาก สไลด์ไป ร้อยเมตร เกือบเสย หกล้อ

ที่สำคัญ แขนตึง ไป ทำให้กระแทกคันเร่งครับ พอเจอถนนขรุขระ

แจ้งข่าวครับ เรียบร้อยดี ซัดไปกะ K1200S, S1000 Ducati, Diavel, R1200RT, Skywave, F800S

ใครไปใหนมาเอามาให้ดูบ้างนะ อ้อ ที่พัก บ่อเกลือวิว ดีมากมาก อาหารอร่อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2012, 04:10:43 PM โดย Poderosa »

ออฟไลน์ Secret_sss [Wut]

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-0

ออฟไลน์ dezcibell<Bell>

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +3/-0
  • Freestyle
Ducati  M795 @ Chanthaburi & Nonthaburi & Chumpon

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
อ่านก็ตื่นเต้นแล้วพี่ปุ้ม abc50 รอชมครับ
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ เอ้795

• Moto GP point: +2/-0
 abc18 รอดูอยู่นะครับ

ออฟไลน์ nui@ducati_lover(นุ่ย)

• ITALIAN DESIGN
  • Moto GP point: +1/-0
สุดยอดเลยครับ. ภูทับเบิกตอนผมไปก็ผมหงอกขึ้นเต็มหัวเลยพี่55

รูปครับ

รูปครับ

เช่าวิบาก 140cc ไปขี่ในไรสนุกมาก