ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ สมาชิกใหม่(รถยังไม่มีครับ) รายงานตัวครับ  (อ่าน 7219 ครั้ง)

ออฟไลน์ benzzy_ku

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
 mon43

ชื่อ    เบนซ์
อายุ   29

อยากได้ 795 เพราะราคาเอื้อมถึง

แต่ตอนนี้นอนมองไปก่อนเพราะขออนุมัติงบจากคุณแฟนยังไม่ผ่านครับ

ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านนะครับผม mon61

ออฟไลน์ tee ( ตี๋ )

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +10/-3
  • !!!!!!!!!!
ยินดีต้อนรับคับ

ขอให้แฟนอนุมัติงบไวๆ นะคับ  mon57
!!!!

ออฟไลน์ benzzy_ku

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *

ขอให้แฟนอนุมัติงบไวๆ นะคับ  mon57

ข่าวล่ามาแรง แฟนบอกอยากได้ก้อเก็บเงินเอาเอง.......... mon17

แต่ATMเงินเดือนผมอยู่ที่เค้า แล้วผมจะทำไงดีครับเนี้ย  abc8 abc8 abc8 abc8 abc8

ออฟไลน์ dragstar(wut) DCRY

• VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +11/-0
  • บิดๆเบี๊ยวๆมดเขียว V.3
ทำใจครับ ฮะๆบ่นเรื่องรถให้เขาฟังบ่อยๆประมาณว่าล้างสมองไปเลย เดี๊ยวเขาก็ให้ออกครับ(ให้เขารู้ว่าเรารักจริงๆ)
ระยอง ฮิ

ออฟไลน์ G-FORCE (หมู)

• SPONSOR
  • Moto GP point: +35/-5
  • G-Force

ข่าวล่ามาแรง แฟนบอกอยากได้ก้อเก็บเงินเอาเอง.......... mon17

แต่ATMเงินเดือนผมอยู่ที่เค้า แล้วผมจะทำไงดีครับเนี้ย  abc8 abc8 abc8 abc8 abc8

ขออนุญาติหัวเราะได้มั้ยครับ  mon12 mon12 mon12

แต่ถ้าถามผมนะ ผมว่าคุณตื้อนิดหน่อย แต่บ่อยบ่อย เดี๋ยวก็ได้ครับ ผู้หญิงใจอ่อนออก (ถ้าคุณรู้วิธี)  mon1
นึกถึง Ducati, คิดถึง G-Force โทร 095-564-5942

Best of Ducati, Only @ G-FORCE

FB: www.facebook.com/GForceThailand
Youtube: G-FORCE CHANNEL
IG:#gforcethailand

email: GForceThailand@yahoo.com, SCProjectThailand@yahoo.com

ออฟไลน์ dezcibell<Bell>

• Moto GP point: +3/-0
  • Freestyle
เหมือนผมช่วงแรกๆคับ  ไม่ยอมท่าเดียว  ต้องพูดถึงรถบ่ิอย พูดประมาณว่าเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ ชักแม่น้ำทั้ง9 มาพูด  นั่งเปิดเว็ปให้เค้าเห็นทุกวัน  จนบัดนี้  เสร็จผมละ อิอิ  สู้สู้คับ
Ducati  M795 @ Chanthaburi & Nonthaburi & Chumpon

ออฟไลน์ ปุ๊ DNT

• Global Moderator
  • Moto GP point: +26/-1
เหมือนผมช่วงแรกๆคับ  ไม่ยอมท่าเดียว  ต้องพูดถึงรถบ่ิอย พูดประมาณว่าเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ ชักแม่น้ำทั้ง9 มาพูด  นั่งเปิดเว็ปให้เค้าเห็นทุกวัน  จนบัดนี้  เสร็จผมละ อิอิ  สู้สู้คับ

เดี่ยวแฟนก็ใจอ่อนครับ

เอาใจช่วยครับ

ออฟไลน์ ปุ๊ DNT

• Global Moderator
  • Moto GP point: +26/-1
ของผมบอกแฟนคันละ 120000 อนุมัติทันทีครับ  abc24 abc24 abc24

ออฟไลน์ เบิ้ม DNT(B)

• Moto GP point: +4/-0
 ซื้อรถเป็นชื่อแฟนครับ แล้วเราเป็นแค่คนขับก็พอ.  mon50
Endless riding, Endjoy living

ออฟไลน์ Sixtytwo

• Moto GP point: +1/-0
  • "less is more"
    • 03architect, Fans Page
 mon43 "welcome ครับ"
ยินดีต้อนรับครับ

รับงานออกแบบ อาคารตกแต่งภายใน ทั่วประเทศครับ
แวะเยี่ยมชมผลงานได้ที่ http://www.facebook.com/03Architect
น้อยนิยม  | Minimalism.             081 909 8666 Parinya@03Architect.com

ออฟไลน์ dezcibell<Bell>

• Moto GP point: +3/-0
  • Freestyle
 abc35 abc35
ของผมบอกแฟนคันละ 120000 อนุมัติทันทีครับ  abc24 abc24 abc24
abc35 abc35 abc35
Ducati  M795 @ Chanthaburi & Nonthaburi & Chumpon

ออฟไลน์ Runhigh

• *

กด Like ได้มั้ยครับอันนี้ ความคิดเดียวกันเลย  mon4
" I'm not going to Run like another way or the others's way, as I am... Runhigh "

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
 mon57 ยินดีต้อนรับนะครับ ไว้มามิตติ้งกันนะครับ mon55
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand