ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมบันทึกภาพนิตยสาร SUPERBIKE THAILAND ของชาว DNT  (อ่าน 2167 ครั้ง)

ออฟไลน์ คุณหลวง

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-0
  • ขอพลัง จงสถิต อยู่กับท่าน
ร่วมบันทึกภาพนิตยสาร SUPERBIKE THAILAND ของชาว DNT
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 06:09:50 PM »
" ประกาศอย่างเป็นทางการ
เนื่องด้วย ทางนิตยสาร SuperBike Thailand
ได้ทาบทามพูดคุยกับอิ้กคิว ไว้ ในการทำคอลัมน์ของกลุ่ม DNT
ในวันที่ 3 มีนาคม 2556 เวลา 13.00 น ที่ หอศิลป์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น
กระผมได้พูดคุยกะทางนิตยสารแล้ว และคุยกะน้องอิ้กคิวแล้ว
ยืนยันตามกำหนดการนี้นะครับ
ขอเชิญพี่ๆน้องๆ มาร่วมกันเก็บภาพประทับใจให้ได้มากที่สุดนะครับ
เพราะคงอีกนาน จะได้ถ่ายแบบนี้อีก กว่าทางนิตยสารจะว่าง
ท่านใดไ่ม่สะดวก ขับมอไซค์มา ก็ เอาแต่ตัวมาก็ได้ครับ
แต่ว่า จะมีการเก็บภาพ ตอนขับเป็นขบวนด้วยนะครับ "
M 796 ABS @ Khonkaen
Facebook ;  คุณ หลวง
E-mail ;  diamondclub@hotmail.com

Ducati Bikers Thailand

ร่วมบันทึกภาพนิตยสาร SUPERBIKE THAILAND ของชาว DNT
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 06:09:50 PM »
//