ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ขอแนะนำตัว เป้ คร้าบเป็นทหารอยู่ลพบุรีมีใครขี่แถวนี้บ้าง m795  (อ่าน 2322 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปูเป้

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2012, 10:32:38 AM โดย ปูเป้ »

ออฟไลน์ Minivip

• Monster Girls
ยินดีต้อนรับนะค่ะ

ออฟไลน์ burapaboy (บอย DCG!!)

• Global Moderator
  • Moto GP point: +9/-1
ดีใจด้วยครับผม mon57

ออฟไลน์ janebellissimo

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
ผมเจนคับ อยู่ลพบุรี เหมือนกัน ได้รถสิ้นเดือน กพ. มีโอกาศขี่ด้วยกัน mon47

ออฟไลน์ rockfd

• *
อยู่แถวไหนของลพบุรีครับ ผมเรียนลพบุรีตั้งแต่เด็ก แต่ตอนนี้มาทำงาน กทม.
แต่ไปลพบุรี บ่อยครับ

ออฟไลน์ janebellissimo

• *
  • Moto GP point: +1/-0
อยู่ในหมู่บ้าน ธาราทิพ คับ ปกติจะอยู่ กทม. แต่ว่าจะเอารถไว้ที่ลพบุรีคับ เพราะกลับบ่อย มีโอกาศไว้ขี่ด้วยกันคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ