ผู้เขียน หัวข้อ: DCDC RIDING @ MONTE Caro ครั้งที่ 3 ขอจัดวันเสาร์ ที่ 29 นี้เวลา 9.00 - 12.00  (อ่าน 10115 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ.โอม (DCDC)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
DCDC RIDING @ MONTE Caro ครั้งที่ 3 ขอจัดวันเสาร์ ที่ 29 นี้เวลา 9.00 - 12.00
สถานที่ ลาดจอดรถหน้าร้าน MONTE Caro เลียบทางด่วนเช่นเดิม

ย้ำว่าครั้งนี้จัดเป็นวันเสาร์ เช้าซ้อมขี่ เย็นไปปาร์ตี้กันต่อที่ร้านท่านเลขาวุฒ
ใครว่างวันเสาร์นี้ ก็มาลงชื่อกันได้เช่นเคยครับ

ย้ำว่างานนี้มือใหม่หัดขับนะครับผม

เลย์เอาท์สนามเสาร์นี้เป็นอย่างนี้ครับ

ภาพกิจกรรมที่ผ่านมา
http://www.monsterclub-thai.com/board/index.php?topic=4086.60

แผนที่ร้าน
http://map.longdo.com/p/A10037400/map

แล้วเจอกันครับผม

mon2 mon2

สรุปรายชื่อ ณ ตอนนี้

1. การ์ด
2. เติ้ง
3. เหม่ง
4. ซุฟ
5. อ๊อฟ
6. อ้ำ
7. พี่ก้อง
8. Boy (บอย DCDC)
9. บอย บางพลัด
10.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2012, 02:45:05 PM โดย อ.โอม (DCDC) »

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ terngz(เติ้ง)(DCDC)

• ต่อต้านไม่ได้ก็เข้าร่วมไปเลย!!
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-0
มาอีกแล้วว ขอยาวๆนะครับ อ.โอม กลัวว่าพอขาผมหายดีแล้วกิจกรรมดีๆ แบบนี้จะหมดซะก่อน TwT

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ครับเติ้ง รีบหายไวๆนะคร๊าบบบบ

ออฟไลน์ meng23 เหม่ง

• Moto GP point: +2/-2
ผมไปด้วยครับ + เอม เดียวเตรียมน้ำ สเบียงไปให้เหมือนเดิมครับ

ออฟไลน์ terngz(เติ้ง)(DCDC)

• ต่อต้านไม่ได้ก็เข้าร่วมไปเลย!!
  • Moto GP point: +2/-0
ผมไปด้วยครับ + เอม เดียวเตรียมน้ำ สเบียงไปให้เหมือนเดิมครับ

น้ำสองขวด กับเกลือแร่สองขวด ยังเก็บไว้ให้อยู่นะครับแต่คงยังเอาไปส่งรอบนี้ไม่ได้ (เดินทางออกต่างจังหวัด กลับบ้านนอก  mon6 ตั้งแต่วันศุกร์) รอรอบที 4 แล้วกันนะครับ

ออฟไลน์ ไอ้มดเอ็กซ์(DNT)

• Moto GP point: +1/-0
    • Facebook
เสาร์-อาทิตย์นี้อดไป เนื่องจากติดภารกิจต้องกลับบ้านที่ต่างจังหวัดครับ
ยังไงก็ขับขี่ปลอดภัยทุกคนนะคร้าบบ
 mon32
"อัลเบิร์ตคนนี้ไม่ใช่คนโง่ ด้วยความพยายามของคุณแล้ว คุณสามารถทำสิ่งต่างๆได้"

ออฟไลน์ sufsha(ซุฟ DCG!!)

mon57

ออฟไลน์ อ๊อฟ

• Moto GP point: +0/-2
  • "Imagination is more important than knowledge."
ไม่น่าพลาดครับบบบ

• *

งานนี้มีเปิดตัว Monster Cromo ด้วยนะครับ อิอิอิ
เป็นโปรเจ็คใหม่ของผมเอง ....

ออฟไลน์ meng23 เหม่ง

• Moto GP point: +2/-2

น้ำสองขวด กับเกลือแร่สองขวด ยังเก็บไว้ให้อยู่นะครับแต่คงยังเอาไปส่งรอบนี้ไม่ได้ (เดินทางออกต่างจังหวัด กลับบ้านนอก  mon6 ตั้งแต่วันศุกร์) รอรอบที 4 แล้วกันนะครับ
ไม่เป็นไรคับพี่เติ้ง ไว้หายดีและมาขี่ด้วยกันคับ

ออฟไลน์ aumMajung อ้ํา (DCDC)

งานนี้มีเปิดตัว Monster Cromo ด้วยนะครับ อิอิอิ
เป็นโปรเจ็คใหม่ของผมเอง ....

mon42 mon42
รอชม และลงชื่อไปครับบ

ไว้งานหน้าเปิดตัวMonster Pure Gold mon47
ไอ้..เต่าทอง

ออฟไลน์ Gade Ducati

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +4/-1
อาจารย์  ขอข้าน้อยไปฝึกร่วมกับท่านอีกซักคน
   หากไม่รับข้าเป็นศิษย์  ข้าคุกเข่าอย่างนี้ตลอดไป mon32 mon32

• *
อาจารย์  ขอข้าน้อยไปฝึกร่วมกับท่านอีกซักคน
   หากไม่รับข้าเป็นศิษย์  ข้าคุกเข่าอย่างนี้ตลอดไป mon32 mon32

บอยขี่เก่งอยู่แล้วนิหน่า ไม่ต้องเรียนหรอก มาซ้อมลงสนามก็พอแล้วม้างงงงง

ออฟไลน์ PAWARIT(DCDC)

ลงชื่อไปฝึกด้วยครับผม

รอบนี้ผมไม่พลาดแน่นอน จะตื่นไปให้ทันครับรอบนี้

mon61

ออฟไลน์ ซ้อ888 (DCDC)

• Monster Girls
  • Moto GP point: +4/-0
จารย์โอมค้า ... ที่บอกว่ามือใหม่หัดขับนี่ใหม่แค่ไหนอ่ะคะ  อย่างตู่นี่ไปได้ป่าว  คือกลัวว่าจะใหม่เกินไปแล้วจะไปเป็นภาระเพื่อนๆพี่ๆและน้องๆอ่ะค่ะ  mon6 mon6

• *
จารย์โอมค้า ... ที่บอกว่ามือใหม่หัดขับนี่ใหม่แค่ไหนอ่ะคะ  อย่างตู่นี่ไปได้ป่าว  คือกลัวว่าจะใหม่เกินไปแล้วจะไปเป็นภาระเพื่อนๆพี่ๆและน้องๆอ่ะค่ะ  mon6 mon6

ซ้อขี่ได้หรือยังครับผม ? ถ้าขี่ได้แล้ว ครั่ชแม่น ทรงตัวได้ ก็ถือว่าโอเคแล้วละครับ ที่เหลือก็แค่มาซ้อมเข้าโค้ง ซ้อมเทตัว แล้วจัดท่านั่งดูครับ มาจิครับผม อิอิอิ

ออฟไลน์ ซ้อ888 (DCDC)

• Monster Girls
  • Moto GP point: +4/-0

ซ้อขี่ได้หรือยังครับผม ? ถ้าขี่ได้แล้ว ครั่ชแม่น ทรงตัวได้ ก็ถือว่าโอเคแล้วละครับ ที่เหลือก็แค่มาซ้อมเข้าโค้ง ซ้อมเทตัว แล้วจัดท่านั่งดูครับ มาจิครับผม อิอิอิ

ขี่ได้-ทรงตัวได้ แต่ครัชนี่สิ  mon40 งั้นเอาเป็นว่า ...... ขอดูห่างๆไปก่อนละกันนะคะ ถ้ามั่นใจกว่านี้เมื่อไหร่ ไปแน่นอนค่ะ แต่จาร์ยโอมอย่าเพิ่งพับโครงการนะ  mon10

ออฟไลน์ Np.bma

น่าสนุกครับ กลางเก่ากลางใหม่อย่างผมขอแจมด้วยได้มั้ยครับ
 mon6

ออฟไลน์ Teera (T)

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
เสียดายจัง
รถผมรับวันที่1ไม่ทัน

อยากให้จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้บ่อยๆทุกๆอาทิตย์
ถ้าจัดเสาร์ที่6หรืออาทิตย์ที่7อีกผมไม่พาดแน่แน่มือใหม่อยากเก่ง

จัดบ่อยๆนะครับ

ออฟไลน์ Vut(DCDC)

โอ้ๆ ๆ ต้องขออภัยด้วยครับอาทิตย์นี้ผมติดภาระกิจนะครับ(ออกไปตจว.แต่เช้าเลยครับ)

ยังไงเอาใจช่วยเพื่อน ๆนะครับ

ขอบคุณอ.โอม แทนเพื่อน ๆ อีกครั้งครับ

mon32 mon32 mon32