ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปสั้นๆระหว่างรอรับลูก  (อ่าน 18369 ครั้ง)

ออฟไลน์ jack66

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +4/-2
Re: ทริปสั้นๆระหว่างรอรับลูก
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 10:31:11 PM »
ผมชอบพี่มากเลยครับ mon32
ขอบคุณครับ ที่ชอบพี่ ตามสถิติแล้วพี่มีผู้ชายมาชอบมากกว่าผู้หญิง ครับ mon17
แจ๊ค อยู่ชลใช่ไหม พี่ประชุมที่ชลบุรีทุกอาทิตย์ วันไหนเอามอไซค์ไปนัดเจอกันหน่อยก็ดีนะครับ
พีป๊อก
ยินดีต้อนรับครับพี่  mon32

Ducati Bikers Thailand

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 10:31:11 PM »
//

ออฟไลน์ DucaDig(เอก)

• Moto GP point: +0/-0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 04:12:28 PM »
ยกพี่เป็น ไอดอล ของผมเลยนะ แบบแนว ผบ. หนับหนุน สนับสนุน  ไอ้เราก็อุ่นใจ

ออฟไลน์ เอ้795

• Moto GP point: +2/-0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 04:22:02 PM »
รูปสุดท้ายแล้วครับ ถ้ากอล์ฟฟี่เห็นติด เรท R ก็ลบได้เลยนะครับ mon6
จากสิบสามปีที่แล้วผมก็พาแฟนซ้อนมอไชค์ ไม่น่าเชื่อเหมือนกันว่าวันนี้จะได้มีโอกาสแบบนั้นอีก
คราวหน้า จะตามรอยพระบาท ไปโครงการในพระราชดำริ เป็นทริปที่สองนะครับ
ขอบคุณที่ติดตามอ่านคร๊าบผม
ป๊อก

ภาพมันไม่ติดเรท นะครับ  แต่ภาพแบบนี้ต้องระวัง....................................................ระวังคนอื่นจะอิจฉา   abc32

ออฟไลน์ Vut(DCDC)

• Moto GP point: +1/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 04:39:46 PM »
สุดๆ  ๆครับพี่...ผมนับถือผบ.พี่มากมายครับ

ปล.พึ่งคุยกับพี่เต้าหู้มาว่าไม่เห็นมีผบ.ที่ไหนสนับสนุนการขี่มอไซต์เลย..จนมาเจอพี่นี่ล่ะครับ

ขอให้ขับขี่ปลอดภัยครับ

ออฟไลน์ dragstar(wut) DCRY

• VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +11/-0
  • บิดๆเบี๊ยวๆมดเขียว V.3
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 04:52:42 PM »
akira จงเจริญ คันแรกของผมเมื่อนานมาแล้ว
สุดยอดมากครับ กับอตีตและปัจจุบัน mon57
รณครับ
ขอบคุณครับคุณรณ ของผม Akira ก็เป็นคันแรกเหมือนกัน จำได้่ว่าตอนนั้นขี่แล้วเท่ห์มาก ผมเอาไปโหลด หน้าสี่นิ้ว ท้ายสั้นนี่ทำเอง เอาเลื่อยมาเลื่อยออก สั้นกว่าท้าย R&G อีก
สำหรับปัจจุบัน ผมบอกตัวเองเสมอว่าทำให้ได้ดีนั้นไม่ยาก แต่ทำให้ได้ดีตลอดไปนั้นยากกว่า
ป๊อกครับ

ท่าทางจะรุ่นๆเดียวกันซะละม้าง ฮี่ๆๆ แต่ผมขี่ Honda Nova ครับ
ระยอง ฮิ

ออฟไลน์ JackMonsterShop

• Moto GP point: +14/-2
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 04:55:46 PM »
รูปสุดท้ายแล้วครับ ถ้ากอล์ฟฟี่เห็นติด เรท R ก็ลบได้เลยนะครับ mon6
จากสิบสามปีที่แล้วผมก็พาแฟนซ้อนมอไชค์ ไม่น่าเชื่อเหมือนกันว่าวันนี้จะได้มีโอกาสแบบนั้นอีก
คราวหน้า จะตามรอยพระบาท ไปโครงการในพระราชดำริ เป็นทริปที่สองนะครับ
ป๊อก

mon4 mon4 mon4
ติดต่อ 081-6618434 แจ็ค
Tel/ LINE /WhatsApp ได้ครับ

ออฟไลน์ PokDiavel(DCDC)

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 05:27:07 PM »
ป๊อก

ภาพมันไม่ติดเรท นะครับ  แต่ภาพแบบนี้ต้องระวัง....................................................ระวังคนอื่นจะอิจฉา   abc32

mon17 ผมว่าคนอื่นก็คงหวานใช่ย่อย แต่ผมเป็นประเภท รักนะ และชอบแสดงออก ทำให้รักกันได้นานนนนครับ

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 05:32:56 PM »
สุดๆ  ๆครับพี่...ผมนับถือผบ.พี่มากมายครับ

ปล.พึ่งคุยกับพี่เต้าหู้มาว่าไม่เห็นมีผบ.ที่ไหนสนับสนุนการขี่มอไซต์เลย..จนมาเจอพี่นี่ล่ะครับ

เอ่อ ครับ ผู้หญิงก็อย่างนี้ครับ ใช่ว่าจะใจดีไปซะทีเดียว คันแรกน้องม่อน ก็บอกให้ไปจอง พอเดวิล มาอีก ผมบอกเป็นรักแรกพบอยากได้ ผบ บอกไม่ต้องคิดอะไร ไปถอยมาซะ แต่มีสัญญาใจห้อยท้ายว่า......
ห้ามเอาหญิงซ้อน ผมถามว่าแล้วจะทำไมเหรอ จะขายทิ้งเหรอ เธอบอกปล่าว จะเผาทิ้ง mon19 mon19 mon19
พี่ป๊อกครับ
ปล คู่พี่เต้าหู้ก็เป็นอีกคู่ที่น่ารักครับ

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 05:34:31 PM »
akira จงเจริญ คันแรกของผมเมื่อนานมาแล้ว
สุดยอดมากครับ กับอตีตและปัจจุบัน mon57
รณครับ
ขอบคุณครับคุณรณ ของผม Akira ก็เป็นคันแรกเหมือนกัน จำได้่ว่าตอนนั้นขี่แล้วเท่ห์มาก ผมเอาไปโหลด หน้าสี่นิ้ว ท้ายสั้นนี่ทำเอง เอาเลื่อยมาเลื่อยออก สั้นกว่าท้าย R&G อีก
สำหรับปัจจุบัน ผมบอกตัวเองเสมอว่าทำให้ได้ดีนั้นไม่ยาก แต่ทำให้ได้ดีตลอดไปนั้นยากกว่า
ป๊อกครับ

ท่าทางจะรุ่นๆเดียวกันซะละม้าง ฮี่ๆๆ แต่ผมขี่ Honda Nova ครับ
คอนเฟริ์มครับ รุ่นเดียวกันแน่นอน ว่างๆจะไประยองนะครับ
ป๊อก

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 05:36:14 PM »
ป๊อก

ขอบคุณคร๊าบ

ออฟไลน์ gibson1478(การ์ด DCDC^^)

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 05:53:54 PM »
น่ารักมากเลยครับครอบครัวนี้ mon57 mon4

ออฟไลน์ ak_ganja(ไข่นุ้ย)(DCDC)

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • การวางแนอยู่ที่คน ผลสำเร็จอยู่ที่ฟ้า
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 09:16:23 PM »
หนทางนับหมื่นลี้ ย่อมต้องมีก้าวแรก

ออฟไลน์ ต๋อง

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 04:20:26 PM »
น่ารัก รีวิวนี้

ออฟไลน์ wee43

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 07:20:39 PM »
สอบถามครับ โหมด Urban กับ Touring ความรู้สึกอะไรที่ต่างกันบ้างครับ ต่างกันเยอะไหมครับ
ผมขี่แต่ในเมือง ลองปรับ touring กับ sport ดู รถมันดิ้นมากเลยครับ บิดปรื๊ด บิดปรื๊ดเลย

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 07:24:01 PM »
สอบถามครับ โหมด Urban กับ Touring ความรู้สึกอะไรที่ต่างกันบ้างครับ ต่างกันเยอะไหมครับ
ผมขี่แต่ในเมือง ลองปรับ touring กับ sport ดู รถมันดิ้นมากเลยครับ บิดปรื๊ด บิดปรื๊ดเลย
ความรู้สึกส่วนตัวนะครับ
ผมใช้ Urban สำหรับในเมือง แล้วรู้สึกปลอดภัย ไม่เหนื่อยครับ
สำหรับ Touring เพิ่งใช้ครั้งแรกครับ เหมาะสำหรับการเดินทางมากๆครับ มัน ชิวชิว มากกกก
Mode Sport ยังไม่เคยลองครับ คิดว่าจะเอาไว้ใช้ในสนามครับ
ป๊อก

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 07:54:02 PM »
เพิ่มเติมนะครับ พอใช้โหมด touring แล้ว รู้สึกว่ารถ flow ไปได้เรื่อยๆ นิ่ง ชิวววววววววววสุดๆ รู้สึกเลยว่ามันใช่  mon48 ต้องขออภัยนะครับ อธิบายไม่ค่อยเก่ง    abc52 ถ้าไงลองเลยครับสักทริป  นครนายก บางแสน หรือพัทยาก็ได้ครับ ใกล้ๆก่อน ถ้าไปชวนผมด้วยนะค๊าบบบบบบบบ 

ออฟไลน์ Yong [ย้ง]

• Moto GP point: +9/-0
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 08:22:21 PM »

เอ่อ ครับ ผู้หญิงก็อย่างนี้ครับ ใช่ว่าจะใจดีไปซะทีเดียว คันแรกน้องม่อน ก็บอกให้ไปจอง พอเดวิล มาอีก ผมบอกเป็นรักแรกพบอยากได้ ผบ บอกไม่ต้องคิดอะไร ไปถอยมาซะ แต่มีสัญญาใจห้อยท้ายว่า......
ห้ามเอาหญิงซ้อน ผมถามว่าแล้วจะทำไมเหรอ จะขายทิ้งเหรอ เธอบอกปล่าว จะเผาทิ้ง mon19 mon19 mon19
พี่ป๊อกครับ
ปล คู่พี่เต้าหู้ก็เป็นอีกคู่ที่น่ารักครับ

หัวอกเดียวกันสำหรับคนมี ผบ. เลยครับ

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 09:28:21 PM »
ป๊อก

mon16 mon16 mon16 mon16 ผมว่า มันดูอบอุ่นดีครับพี่ป๊อก  ฮิ้วๆๆๆ   abc36 abc36 abc36  ยินดีด้วยครับพี่ อ่านแล้วมีความสุขมากๆๆๆๆ mon57
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ dook(ดุ๊ก)

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +7/-0
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 12:30:08 AM »
เยี่ยมไปเลยครับพี่ป๊อก  mon57 mon57 mon57

ปล. น้องม่อนของพี่ ผมยังดูแลให้อย่างดีครับ ปัจจุบันมันโตเอาๆ ไม่ยอมหยุดซะด้วย mon17
นิยามสองสูบ : ชอบกระชาก สับเป็นโดด โหดทุกเกียร์ เมียไม่กล้าซ้อน!!

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 10:11:49 AM »
เยี่ยมไปเลยครับพี่ป๊อก  mon57 mon57 mon57

ปล. น้องม่อนของพี่ ผมยังดูแลให้อย่างดีครับ ปัจจุบันมันโตเอาๆ ไม่ยอมหยุดซะด้วย mon17
ขอบคุณครับ น้องดุ๊ก
ดีใจนะครับ เห็นน้องม่อน โตเอา โตเอา แสดงว่าเจ้าของดูแลดี ได้ข่าวว่าบิดถึง 250 เลยเหรอ สมัยอยู่กับพี่แสดงว่ายังเล็กอยู่ พี่บิดได้ 140 เอง หรือไม่ก็พี่มันป๊อดเองอะ abc52