ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้าน Cafe' de Bangkok  (อ่าน 3855 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dezember

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
แนะนำร้าน Cafe' de Bangkok
« เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 01:56:21 PM »
สวัสดีครับ ชาวmonster club พอดีเพิ่งได้มีโอกาสมาเล่นในเวปนี้ ส่วนตัวผมเองก็ขี่ ducatiอยู่ครับ  แนะนำสำหรับพี่ๆน้องๆที่มองหาที่meeting ร้านผมอยู่ตรงเอกมัยติดถนน  ฝั่งตรงข้ามเอกมัยซอย21   ชื่อร้านCafe' de Bangkok 

นั่งชิวๆสบายๆ หรือมาแวะพักแล้วค่อยไปขี่เล่นที่อื่นก็ได้นะครับ  ที่จอดรถในร้านสามารถมองเห็นได้ครับ  โดยปกติแล้วทุก พฤ ก็จะมีเพื่อนๆDucatiมา meetingกัน ถ้าใครได้เคยเข้าเวป ducaticlubthailand ก็คงทราบกันดี  จริงๆได้ทุกค่ายนะครับเพื่ออยากชวนเพื่อนๆที่ขี่ค่ายอื่นมากัน    ช่วงนี้ทางร้านทำการปรับปรุงการแนวทางให้บริการใหม่ ( มีน้องๆสาวๆคอยให้การบริการ)  คาดแล้วเสร็จเป็นจริงเป็นจังต้นเดือนพฤษภาคม อาจจะมีการเปลี่ยนชื่อร้านแล้วมาแจ้งให้ทราบภายหลังครับ    สำหรับตอนนี้ก็จะมีลงแค่วันพฤ ศุกร์ครับ  ถ้ามีโอกาสมาเจอกันนะครับ

ผมเค้ก ครับ

Ducati Bikers Thailand

แนะนำร้าน Cafe' de Bangkok
« เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 01:56:21 PM »
//

ออฟไลน์ issada_k(อิษ)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +4/-0
  • www 803
Re: แนะนำร้าน Cafe' de Bangkok
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 03:01:10 PM »
หวัดดี เค้ก อิษเองครับ คงได้ไปจอยบ้างคร้าบ..
S a l o g a n : Ducati No. w w w 
                                          803

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
Re: แนะนำร้าน Cafe' de Bangkok
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 05:37:18 PM »
หวัดดี เค้ก อิษเองครับ คงได้ไปจอยบ้างคร้าบ..
ได้รถแล้วใช่ปะ  ว่างๆมาจอยกันครับ

ออฟไลน์ Pokpak(แป๊ก)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-0
  • Back To Basics
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 05:01:21 AM »
 mon57 ร้านนี้ เจ๋งสุดๆ แถมเจ้าของร้านเป็นกันเองอีก ปส.
 พี่เค้กจอง 1199 ไปแล้วหรือยังครับ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 01:53:11 PM »
mon57 ร้านนี้ เจ๋งสุดๆ แถมเจ้าของร้านเป็นกันเองอีก ปส.
 พี่เค้กจอง 1199 ไปแล้วหรือยังครับ
  ขอบคุณครับ น้องแป๊ก จองเรียบร้อยแล้วครับ  ไม่แน่ใจเหมือนจะเคยอ่านว่าขาย848ไปแล้ว ถ้าใช่ก้น่าเสียดาย  848เป็นรถที่ดีเต็มมือ ขี่สนุกคันนึงเลยนะครับ โดยเฉพาะในtrack

ออฟไลน์ punkpound(ปังปอนด์ DCG!!)><

• หิวโนม
  • VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +13/-0
  • ><
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 03:54:40 PM »
 mon2 mon57