ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากทริป เชียงใหม่ เเม่ฮองสอน ปาย วันที่ 123 กุมภา 57 หน่อยนะครับ  (อ่าน 3013 ครั้ง)

ออฟไลน์ supanikorn

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ฝากทริป เชียงใหม่ เเม่ฮองสอน ปาย วันที่ 123 กุมภา 57 เพื่อนๆคนไหนสนใจไปกันนะครับ
รายละเอียดทริป เชียงใหม่
เย็นวันที่ 31 นัดรวมกันที่ บขส สมบัติทัวร์ ถนน วิภาวดี เวลา 18.00 น  เพื่อนำรถขึ้นมอเตอร์ไซค์ขึ้นรถสไลด์ไปรอที่เชียงใหม่ สมาชิกนั้งรถหรือเครื่องบินตามไป เชียงใหม่
เช้าวันที่ 1 กุมภา เวลา 7 โมง เดินทางถึงเชียงใหม่ รับรถมอเตอร์ไซค์ที่ขนส่งมา ขี่เที่ยวตามทาง ออบหลวง  เเม่สะเรียง เเม่ฮ่องสอน ค้างคืน เเม่ฮองสอน
เช้าวันที่ 2 ขี่เที่ยว ปางมะผ้า ปาย ห้วยน้ำดัง  เข้าตัวเมืองเชียงใหม่ ทานข้าวเยนที่ เชียงใหม่ เดินทางมานอนที่ จ ลำปาง
เช้าวันที่ 3 เที่ยว เเจ้ซ้อน  พระธาตุลำปางหลวง เดินทางนำรถมอเตอณไซค์ไปขึ้นรถยกที่ จ เชียงใหม่ ขา ไป กลับคัย สะดวกนั่งรถหรือเครื่องบินอันนี้ตามสะดวกนะครัส
ค่าใช่จ่ายในการใช้รถยก คันละ 2500 บาท
ค่ารถไปกลับ ตามที่สะดวก
  รายละเอียดอาจมีการเปลี่ยนเเปลง^^

สนใจติดต่อ เนม 0904146665 นะครับ

สมาชิกรวมทริป ตอนนี้ 7 คัน เพิ่มเติมอาจมีการเปลี่ยนเเปลง
1.คุณบี๋      monster796
2.คุณฟลุค  monster795
3.คุณนิค    monster795
4.คุณป้อก   monster795
5.คุณเเก้ว   monster795
6.คุณเอ     monster795
7.คุณเนม   monster795
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 11, 2014, 04:31:02 PM โดย supanikorn »

ออฟไลน์ Dongpark

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ไปด้วยคน คร้าบ สนใจๆ

• *
ขอชื่อ เเละ เบอร์ โทร หน่อยครัส

ออฟไลน์ Dongpark

• *
เวลาขับยังไงก็รอๆ ผมด้วยนะครับ

• *
 abc41พี่ๆ  ดื่มกันมั้ยครัส

ออฟไลน์ bug_hum

• *
ไม่ขี่ขึ้นไปเลยละครับ

ออฟไลน์ Taonaga

• *
น่าสนุกมากครับ  กำลังจะซื้อรถเร็วๆนี้  ถ้ามีรถแล้วขอไปด้วยคนน่ะครับ ^^   mon42

ออฟไลน์ Nongk69

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +11/-1
 mon57 mon57 795 ล้วนๆ ถ่ายรูปมาชมบ้างนะครับ อยู่ไกลไม่ได้ไปด้วย

• *
คุณ bug_hum ครับ อยากขี่ไปเหมือนกันครับติดที่ เวลาน้อยครับ บางคนติดงาน กว่าจะหาเวลาลงตัวกันได้  เเพลนกันเป็นเดือนๆ

คุณ Taonaga  ครับ ได้รถเเล้วมาเเจมด้วยกันนะครับ ทุกคนเป็นกันเอง

คุณ  Nongk69  อยู่ที่ไหนหรอครับ งั้นไว้ทริปที่ใกล้ๆกัน มาเเจมกันครัช

ออฟไลน์ bug_hum

• *
ไว้โอกาศเหมาะๆไปร่วมแจมด้วยครับ

• *
ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆเชิญนะครับ