ผู้เขียน หัวข้อ: คุณแม่จอย กับคุณลูกดาราราย มาขอฝากเนื้อฝากตัวกับทุกท่านแล้วค่ะ  (อ่าน 3006 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dararai The Monster

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
สวัสดีค่ะ ชื่อจอยนะคะ ส่วนลูกสาวชื่อดาราราย
เข้ามาเก็บข้อมูลในเว็บอยู่พอสมควรแล้วค่ะ แต่เพิ่งสมัครสมาชิก
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะคะ

ถ้าใครเห็น M795 ABS ผู้หญิงขี่ ท่าทางง่อยๆหน่อย ขี่คู่กับ Panigale R ที่ขี่เก่งๆ ตามเส้นราชพฤกษ์ ก็นั่นแหละค่ะ หนูดารารายกะคุณแม่ แล้วก็พี่ Pani ลูกพี่ลูกน้องกะคุณน้า
ทักทายได้ แต่อย่ามาขี่กดดันนะคะ เดี๋ยวดารารายตกใจแหกโค้งในทางตรงค่ะ (ความสามารถพิเศษ)  mon17
JOY WAS BMW.

ออฟไลน์ Tasto[DCT]

ยินดีต้อนรับครับ มาขี่ด้วยกันกับ DCT ได้นะครับ

ออฟไลน์ burapaboy (บอย DCG!!)

• Global Moderator
  • Moto GP point: +9/-1
ยินดีต้อนรับครับ  mon57

สุดยอดเลยครับ mon4

อยากให้แฟนหันมาขี่บ้างแต่คงยากครับ แฟนขาสั้นไป  mon8

ขับขี่ปลอดภัย สบายใจหายห่วงนะครับ  mon57 mon61 mon4
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2013, 09:18:08 AM โดย burapaboy (บอย DCG!!) »

ออฟไลน์ Linux

• Moto GP point: +1/-0
สวัสดีครับ ขี่อยู่แถวราชพฤกษ์เช่นกันครับ

แฟนผมตอนนี้กำลังหัดขับ zoomer ซักพักถ้าขับเป็นผมโดนยึด Monster แน่เลย  mon6

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
 mon43 ยินดีต้อนรับนะคร้าบ ไว้มามิตติ้งกันนะครับ
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ Nongk69

• Moto GP point: +11/-1
ยินดีตอนรับครับ หุๆ มีสาวๆเข้ามาบ้างทำให้เวปเราสดชื่นขึ้นเยอะ คริคริ abc52 abc6

ออฟไลน์ E@k-ky

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-1

ออฟไลน์ iamdevil60(หางปลา)

• Moto GP point: +5/-0
ยินดีตอนรับครับ หุๆ มีสาวๆเข้ามาบ้างทำให้เวปเราสดชื่นขึ้นเยอะ คริคริ abc52 abc6

นั้นสิ ตามอ่านอยู่ ช่วงนี้ดู เงียบๆๆ พอมี สาวๆ มาตั้งกะ ทู้ คนก้อ กลับ มา ครึกครัก

ออฟไลน์ leo1234

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *