ผู้เขียน หัวข้อ: ถามกันเล่นๆนะครับว่า นอกจากแบร์นDUCATIแล้ว เพื่อนๆชอบแบร์นไหนอีกบ้างอะครับ  (อ่าน 3309 ครั้ง)

ออฟไลน์ puy888

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +3/-1
ตามหัวข้อเลยครับ นอกจากดูคาติแล้วยังมีแบร์นในใจ อะไรที่อยากจะลองอีกบ้างครับ
ส่วนตัวผมชอบ KTM อีกหนึ่งยี่ห้อที่อยากจะลองอะครับ... :-X

ออฟไลน์ zeda

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +7/-0
KTM staff ทุกคนน่ารักมากครับมีเวลาไปขอลองรถเลย ดิบ ดุ โหด ต้องลอง

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
KTM staff ทุกคนน่ารักมากครับมีเวลาไปขอลองรถเลย ดิบ ดุ โหด ต้องลอง
ขอบคุณมากครับ พูดให้ผมอยากล่ะ แต่ขอจัด795ก่อนล่ะกันครับ คันต่อไปโดนแน่ครับ KTM... ^-^

ออฟไลน์ zeda

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +7/-0
เค้าก็บอกกันซักพักแล้วนะครับว่า vespario จะเอา aprillia เข้ามาผมก็รอครับ รอจนเก้อละ เข้ามาแล้วไปลองกัน

• *
ยินดีเลยครับ เรื่องให้ไปลองขอให้บอกครับชอบจริงๆเลย... :-X

ออฟไลน์ Person

• *
  • Moto GP point: +3/-0
นอกจาก Ducati แล้ว ก็มี KAWASAKI กับ BMW GS ครับ

มันน่าซะทุกคัน แต่ตังค์มันดันมีไม่พอ ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ dragstar(wut) DCRY

• VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +11/-0
  • บิดๆเบี๊ยวๆมดเขียว V.3
ที่มองก็ Triumph คลาสิก
ระยอง ฮิ

ออฟไลน์ witness (เกมส์)

• *
  • Moto GP point: +3/-0
  • Hypermotard 796 Owner
นอกจาก DUCATI ก็ชอบ BMW ครับ

ออฟไลน์ Cha-bar

• ทัณฑ์บน
  • *
  • Moto GP point: +14/-0
MONSTER LOVER CLUB

• *
ลึกๆแล้วผมก็แอบเลง HAYA ไว้เหมือนกัน ^-^ ^-^ ^-^

ออฟไลน์ blinkkiller

• *
  • Moto GP point: +0/-0
bmw r1200gs คับสวยสุดๆ แต่ราคาแพงกว่าซีวิคซะอิก

ออฟไลน์ Toy_maggotz

• *
  • ...รถซื้อแกง...จะแรงได้ไง...
รถในฝันก็คงเป็นแบรนด์นี้อ่ะครับ ชอบเหมือนกันทั้งสองตัวเลย แต่คงได้แค่ฝัน  :'( :'( :'(

ออฟไลน์ monkeyup

• *
ผมว่า harley davidson  รุ่น sportster 48  ;D แหวกแนวไปหรือป่าวไม่รู้นะครับ ชอบอยู่ 2 ยี่ห้อ

ออฟไลน์ นายสายลม

• *
  • Moto GP point: +0/-1
ผมว่า harley davidson  รุ่น sportster 48  ;D แหวกแนวไปหรือป่าวไม่รู้นะครับ ชอบอยู่ 2 ยี่ห้อ

เหมือนกันเลย มันดูจิ๊กโก๋ดี 555 และนี้ก็เป็นอีสาเหตุนึงที่ยังไม่สามารถไปจองได้ตอนนี้ เพราะเอารูปให้ ผบ. ดูแล้วเค้าบอกว่า 795 มันซ้อนแล้วดูเหมือนจะเหมื่อย ผบ. ไม่ปลื้มเท่าไหร่ แต่เค้า 48 แล้วชอบชื้อแล้วเอาไปติดเบาะเพิ่มอนุมัติทันที ผบ จะเอาแต่นั่งสบายไม่ถามคนขี่บ้างเลยว่าชอบแบบไหน อิอิ แต่ก็ยังดีนะที่ยอมให้ซื้อได้

ออฟไลน์ fangjar

• *
  • Moto GP point: +1/-0
BMW K1300r ครับ รถในฝัน ตอนนี้ขับ ER อนาคตดูๆอยู่น่าจะเป็น M795 เนี่ยแหละ ปล่อยเพื่อนๆ ไปก่อนฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพร้อมแล้วจะตามไป  :D

ออฟไลน์ johnyo

• *
 :) ผมขอ DUCATI นี่แหละแต่ขอเป็น 1199 นะครับ

ออฟไลน์ ithhithh

• *
  • Moto GP point: +0/-1
ชอบหมดแหละครับ ดูเป็นคันๆ ไป
ชอบทุกแนวด้วย

ออฟไลน์ Q DNT

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +29/-2
  • Ducati Only!!
ผมคงเป็น Su Gsxr1000 k9มั้งครับ  ;D

ออฟไลน์ nakzido (แน๊ค DCG!!)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +14/-1
จอนนี้ช่วงวัยรุ่นคงมอง Ducati หละครับ หลายๆแนว ส่วนถ้าอยุมากขึ้น คงไป HD ครับ  O:-)

• *
HD อยากได้ตัว V-ROD อะครับ..... ;)