COMMUNITY > สมาชิกใหม่ มาทักทายกันได้ครับ

GOOD คร้าบบบบ

(1/1)

GOOD:
ชื่อกู๊ดครับ ที่พำนักปักหลักแหล่งอยู่ซอยจรัล13

เป็นสมาชิกเวบนี้มาหลายปีดีดัก เพิ่งสบโอกาสพบรักสักที

ขับมาเยอะ ลองมาแยะ แต่เจ้านี่มันโดนจริงๆครับ เลยเสร็จเธอจนได้ แม่ Monster821

ottodesigner:
ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณกู๊ด ผมเองก็เพิ่งไปถอย 821 มาเช่นกันครับ

ผมอยู่แถวลำลูกกาคลอง 7 ครับ mon10 mon10 mon10

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):
 mon4 ต่อไปคนแถวท่าพระคงได้ไปเปลี่ยน นมค.ที่ร้านพี่กู๊ดแน่คับ abc36

GOOD:

--- อ้างจาก: ottodesigner ที่ สิงหาคม 25, 2015, 01:17:35 PM ---ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณกู๊ด ผมเองก็เพิ่งไปถอย 821 มาเช่นกันครับ

ผมอยู่แถวลำลูกกาคลอง 7 ครับ mon10 mon10 mon10

--- End quote ---

ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบบบบบบ
ไว้ไปทริปแถวๆนครนายกดักรอกลางทางตีเอารถ เอ๊ยดักรอกลุ่มผมแล้วไปเที่ยวด้วยกันนะครับ^^

GOOD:

--- อ้างจาก: WEBMASTER(กอล์ฟฟี่) ที่ สิงหาคม 25, 2015, 01:34:47 PM --- mon4 ต่อไปคนแถวท่าพระคงได้ไปเปลี่ยน นมค.ที่ร้านพี่กู๊ดแน่คับ abc36

--- End quote ---

ขอบคุณมากคร้าบบบบบบบ ^^
มานั่งกินเบียร์ที่อู่กันก็ด้ายยยยยยย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version