COMMUNITY > STREETFIGHTER AREA

แฮน

(1/1)

Mtae:
ใส่แฮนแต่งอาไรดีครับ แฮนด์มหายากมากครับ ถ้าใครมีแผนเดิมที่ไม่ได้ใช้ ขายผมนะครับ

Addz:
ผมก็อยากเปลี่ยนแฮนด์แต่งของ Rizoma พอดี อยากให้แฮนด์มันสูงหน่อยจะได้ไม่ต้องก้มมาก ไม่ทราบว่ามีใครเคยเปลี่ยนมาบ้างมั้ยครับ  mon6

mR_MoNtO:

--- อ้างจาก: Addz ที่ มีนาคม 15, 2014, 05:03:14 PM ---ผมก็อยากเปลี่ยนแฮนด์แต่งของ Rizoma พอดี อยากให้แฮนด์มันสูงหน่อยจะได้ไม่ต้องก้มมาก ไม่ทราบว่ามีใครเคยเปลี่ยนมาบ้างมั้ยครับ  mon6

--- End quote ---

ผมเพิ่งเปลี่ยน แฮนด์อ้วน RIZOMA ดำด้านมาครับ ขี่ง่ายขึ้นเยอะนะครับ แฮนด์ยาวขึ้นแล้วต้องปรับองศาให้แฮนด์มันสูงขึ้น (ไม่งั้นเวลาหักสุดจะชนถังน่ะครับ)
แต่ควรระวังเรื่องสายคันเร่ง กับสายเบรค นิดนึงนะครับ เพราะแฮนด์ มันยาวขึ้น ต้องตั้งสายคันเร่ง ให้พอดีน่ะครับ ไม่งั้นเดี๋ยวคันเร่งค้าง อันตรายมากครับ

ที่สำคัญ ดูดีมีสกุลขึ้น กว่าแฮนด์ เดิมอย่างเห็นได้ชัดครับ 555+

akkapark:
มีแฮนด์ดำยี่ห้อ renthal ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version