ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับปั๊มคลัช rcs ลายธงชาติอิตาลี  (อ่าน 1200 ครั้ง)

ออฟไลน์ bathroom2

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
เกี่ยวกับปั๊มคลัช brembo rcs ลายธงชาติอิตาลี่คับ

พอดีที่ตัวด้านคลัชจะมีสติกเกอรนูนๆรูปธงชาติอิตาลี่ อยากจะทราบว่าสติกเกอรมีแยกขายไหมคับ

พอดีของผมมันดันหลุดแต่ไม่หายนะคับ เลยแปะไว้ใหม่โดยไม่ได้ติดกาวหรือทำอะไรเพิ่ม แต่ผมกลัวหลุดหาย

ถ้ามีขาย ผมจะได้ไม่ติดกาวเพราะไม่รู้จะใช้กาวแบบไหนดีกัวจะยิ่งเละ ถ้าใครพอทราบว่ามีขายหรือไม่มีขายแจ้งผมทีนะคับ

หรือถ้าจะใช้กาวติดใช้กาวแบบไหนดีคับ ขี่ๆอย่ทีไรกลัวสติกเกอรหลุดหายจิงๆ

ขอบคุณคับ

Ducati Bikers Thailand