ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามท่านใดเคยนำหมวกกันน็อคไป Wrap มั้งไหมครับผม  (อ่าน 3085 ครั้ง)

ออฟไลน์ terngz(เติ้ง)(DCDC)

• ต่อต้านไม่ได้ก็เข้าร่วมไปเลย!!
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-0
โดยส่วนตัวการเลือกหมวกกันน็อคให้เหมาะกับตัวผมเองนั่นยากมากครับ ณ ตอนนี้ก็ยังไม่ได้หมวกเลยเพราะติดที่ว่าใส่แล้วโอเคแต้ไม่ชอบลาย ชอบลายแต่ใส่ไม่โอเค หรือโอเคหมดแต่งบบานปลายเลยมีคำถามครับผม
1.อยากทราบว่ามีท่านใดเคยนำหมวกกันน็อคไป Wrap มั้งไหมครับผม
2.แล้วสามารถสั่งลายตามทีต้องการได้หรือไม่
3.แล้วจะมีผลเสียกับหมวกกันน็อคของเราหรือไม่ครับ(ด้านการใช้งาน)
4.รบกวนชี้เป้าด้วยครับผม หรือมีรูปมาลงก็ได้ครับ
ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
ด้วยความเคารพ

Ducati Bikers Thailand

• ต่อต้านไม่ได้ก็เข้าร่วมไปเลย!!
ตั้งเองตอบเองเลยแล้วกัน หากท่านไหนมีเพิ่มเติมเชิญได้นะครับ
ไปหาข้อมูลมาแล้วครับ สามารถ ทำได้ครับ ตอนนี้เท่าที่ทราบราคาจากทางร้านต่าง ๆ อยู่ที่ 2000 - 3000 ครับ (คิดว่า 1000 กว่าๆ ก็น่าจะมี)
ส่วนมีผลเสียหรือไม่อย่างไรในเบื้องต้นยังไม่ทราบครับผมแต่คิดว่าจะไปทำอยู่ครับ

ออฟไลน์ dragstar(wut) DCRY

• VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +11/-0
  • บิดๆเบี๊ยวๆมดเขียว V.3
ทำเสร็จเอามาโชว์ด้วยนะครับ สนใจอยู่เหมือนกัน
ระยอง ฮิ

ออฟไลน์ vahahaha

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +8/-5
ค่าทำซื้อหมวกใหม่ได้เลย  mon36

ออกแบบไว้อยากได้แบบนี้ครับผม เอาหมวกมา mix ลายกัน สามรุ่น ^^'
รบกวนเพื่อนทำ PS ให้ดูแบบด่วนๆ เลยออกมาไม่เนียน ขออนุญาต เอามาให้ชมนะครับ
(พอดีจองทะเบียนไว้เลข 69 เลยขอเอา No. ของ NH มาแปะหลังซะหน่อย)